อยากทราบวิธีโหลดไทรตั้นอ่ะคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย NuuAu, 6 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    จะโหลดยังไง และ จะโหลดหน้าหลังกี่นิ้วดีคับ
    แล้วมีชุดโหลดมั้ย ตัว 4 ประตูอ่ะคับ อยากได้ตูดโด่งกว่าหน้าซัก 1 นิ้วอ่ะคับ

2. WasteGate Ta NonG

WasteGate Ta NonG Member Member

74
    0
    8
    หน้า3นิ้ว ตัดสปิง หลัง4นิ้วดัดแหบรองกล่อง ดูไปงั้นแหละไม่ต้องคิดไรมาก

คือปัญหาไม่ใด้อยู่ที่โหลดหลอก ปัญหาอยู่ที่โช็ค ค้ายาบ้า หรือแกนเบียว เอาไม่อยู่แน่ๆ ต้องโช็คระดับราคาหลักหมืนถืงจะอยู่

ถ้าไม่เปลืยนโช็คขับไม่ใด้แน่ๆยวบยาบ

3. NuuAu

649
    21
    0
    ขอบคุณมากคับ รถพี่สวยโหดมากเลย เจโบป่าวอ่ะคับ

4. NuuAu

649
    21
    0
    หน้า 3 หลัง 4 นิ้วนี่ไม่ทราบว่าใช้ยางกันกระแทกเดิมรึป่าวอ่ะคับ
    ถ้าหน้า 4 หลัง 4 จะเตี้ยกว่าของพี่เยอะมั้ยอ่ะคับ อยากให้ตูดดูโด่งๆหน่อยอ่ะคับ
    ขอถามอีหน่อยนะคับ ตัว4 ประตูนี่รองแหวนปรับบูสต์ได้ป่าวอ่ะคับ

5. NuuAu

649
    21
    0
    อัพคับอยากได้ข้อมูลอย่างมาก

6. ake_mae

ake_mae New Member Member

98
    16
    0
    โหด กว่าเดิม อีกแล้ว ล่ะครับ คันนี้

7. รถพี่สวยโหดดีครับ

8. WasteGate Ta NonG

WasteGate Ta NonG Member Member

74
    0
    8

ก็ต้องเอากะวัยรุ้นเค้าหน่อย

9. ake_mae

ake_mae New Member Member

98
    16
    0
    โปรเจค นี้ ท่าทาง แรง สวย โหด อีกแล้วใช่ไหมครับ พี่ ส่งมาให้ดูบ้างนะครับ
    ผมกลัว คนข้างๆ บ่น เลย ขับเดิมๆ ต่อไป :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้