อยากเห็นnvทำเครื่องเสียงจังครับ.โชดให้ดูพอเปนแนวทางได้ไหมครับขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Sayan Janin, 30 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sayan Janin

Sayan Janin Guest

0
    0
    0
    อยากเห็นnvทำเครื่องเสียงจังครับ.โชดให้ดูพอเปนแนวทางได้ไหมครับขอบคุณครับ

2. จัดให้อิอิ

3. เอาแนวใหนครับ เรียบ ๆ ฟังสบาย หรือแบบอลังการ ขนแขนกระพือ

4. Sayan Janin

0
    0
    0
    แนวเรียบๆๆครับฟังสบายๆฟ

5. 10"ครับสำหรับฟังพอดีพอดีอิอิ

6. ฟร้อนดี ๆ ซักตัว เสียงกลางใส ๆ ข้างประตูซักคู่ เบสบ๊อกวางใต้เบาะซักตัวก็เปิดฟังสบาย ๆ แล้วครับ

7. Sayan Janin

0
    0
    0
    ขอเปนกะบะเล็กนะครับว่าจะทำไว้ฟังครับ

8. ถ้าตัวนี้ 6x9 ข้างช่องแค๊ป เสียงก็นุ่มแล้วครับ

9. 10"คู่นึง 6" คู่นึง เสียงแหลมดีๆอีกคู่นึง แอมป์2ตัว เอาไว้พอฟังนั่งกินเหล้าสบายๆครับ

10. ฟังสบายๆ ครับ

ผมใช้ เครื่องเล่น pioneer dvh 3250 ub จอ 777 ปรี aczon h7 กลางแหลม karstadt 6" 2 คู่ ซับ soundstream 10" 1 คู่ แอม คลาส a xetec xircuit x 240 z แอม คลาส d xetec gravity g 500

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้