ขอนอกเรื่องนิดนึงเกี่ยวกับแดนเดรมิต

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย -B?|||?G-, 2 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. -B?|||?G-

-B?|||?G- New Member Member

166
    0
    0
    ได้ข่าวว่าตอนนี้มีเครื่องเล่นลงอยุ่ ไม่ทราบว่าพี่ๆไปเล่นกันมามั่งยัง
    เป็นไงมั่ง ราคาแพงไหม แล้วเปิดกี่โมง-กี๋โมง
    ขอบคุนคับ

2. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    หวัดดีครับ....ราคาเข้าชม 50 บาท ส่วนราคาบัตรเล่นทุกอย่าง 500 บาท เด็กสูงไม่เกิน 90 ซม 300 บาท (เล่นได้ทุกอย่างกี่รอบก็ได้)
    วันจันทร์-ศุกร์ เปิด 15.00น วันเสาร์-อาทิตย์เปิด 10.00น เวลาปิด 23.00 นทุกวัน.....ตามนั้นครับ

ปล....แนะนำว่ามาเล่นช่วงเย็นๆจะดีกว่า อากาศร้อนครับ....มีบางอย่างต้องซื้อบัตรเพิ่ม.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้