ขอความรู้เรื่องโช๊คครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย wingage, 31 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wingage

wingage New Member Member

78
    0
    0
    พอดีตอนนี้กำลังหาซื้อโช๊คอยู่ครับ จะเอามาใส่ให้มดตะนอย EP82 STARLET me ซะหน่อย มีพี่แนะนำว่า ของค้ายาบ้าก็โอเค ก็เลยอยากถามว่า ถ้าเป็นแบบ ก๊าซ ทั้ง 4 ต้นประมาณเท่าไรครับ หรือพี่ๆ คนไหนแนะนำได้ไหมครับ พอดีอยากได้ช่วงล่างดีดีหน่อย เพราะขับต่างหวัดบ่อยเชียว ขอบคุณมากครับ :rolleyes:

2. wingage

78
    0
    0
    สงสัยคำถามยากไป.....เหนื่อยใจไทยแลนต์

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เป็นคนขับรถร็วหรือเปล่าคับ

4. wingage

78
    0
    0
  5. wingage

78
    0
    0
    ก็ขับ ถ้าออกต่างหวัดอยู่แค่ 150-120 ครับ เข้าโค้งแบบแรงๆ อยากได้ช่วงล่างแน่ๆหน่อยครับ ใช้แนะนำทีครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 เมษายน 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้