โซฮอล์ผิด ใช่ไหมครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย หม่ำโชว์, 31 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ตามหัวข้อเลยครับ เพื่อนๆเติม โซฮอลล์ 95 ให้น้องออนป่าวคับ ผมอยากเติมเพราะมันถูกกว่าแต่ไม่กล้า กัวน้องออนจะผิดสำแดงวิ่งไม่ออก ไอ้โน่นเสีย ไอ้นี่พัง -- เพื่อนคนไหนเติมแล้วไม่มีปัญหามาเล่าสู่กันฟังมั่งสิครับ

1. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    เรื่องเครื่องไม่แน่ใจนะเติมมา 2 ปี ยังไม่เจอปัญหา
    แต่เจอปัญหาที่ปั๊มติ๊ก ลูกยางซีลในกระบอกปั๊มเสียหายหมด
    แต่ก็ไม่แน่ใจว่าเป็นโซฮอลล์ 100% หรือเปล่า เพราะรถก็เป็น 10 ปีแล้ว อาจจะเสื่อมสภาพเองก็ได้
    ส่วนอื่นรอเพื่อนๆ ผู้รู้มาตอบล่ะกาน

2. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    แอลกอฮอล์ ไม่ใช่เพื่อน ยางซีล ต่าง ๆแน่นอนครับ

รถที่ใช้ E20 ได้ ต้องเอาพวกนี้ออก ใช้อย่างอื่นแทน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้