สอบถามครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย buay, 6 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. buay

buay Guest

0
    0
    0
    คืออยากถามหน่อยครับว่าแคมชาฟของ GA 16 เอามาใส่ GA 15 ได้ป่าวครับแล้วจะมีผลอะไรรึป่าวครับจะวิ่งดีขึ้นป่าว ขอคำแนะนำหน่อยครับ

2. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ใส่ได้ครับ แต่ ไม่ดี เพราะว่าองศา ไม่เท่ากันครับ :)

3. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    เพราะว่ามันคือ องศา ที่แตกต่าง...

4. buay

buay Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับที่แนะนำ แล้วถ้าเอาแคม GA 15 ไปพอกไหม่จะทนไมครับแล้วจะวิ่งดีกว่าเดิมเยอะไหม

5. Don

Don New Member Member

88
    7
    0
    มันไม่เท่ากันเหรอครับ.....มันน่าจะใช้กันได้ อะครับ

6. buay

buay Guest

0
    0
    0
    คืออยากทำ G A 15ให้แรงแบบไม่มีโบอ่ะครับ

7. cluster-race

cluster-race New Member Member

9
    5
    0
    ต่างกันเพียง องศาที่เรอยู่ อาจจะดูว่าเราห่างกันนนน ......หึหึ

8. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    :confused:.

9. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    แคม..................................

10. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ใน :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้