เชิญเข้าร่วมงาน Track Day ในวันเสาร์นี้กันครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย hiter, 18 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    ทางMotor Track ได้ช่วยประสานงานช่วยจัดTrack Day
    จะจัดขึ้นที่ สนาม BRC หลังห้างซีคอน ให้พวกเรามือใหม่ได้มีโอกาสได้ขับในราคาพิเศษ
    ใครว่างมาร่วมด้วยช่วยกัน น๊ะครับ ช่วยกันขับ ช่วยกันเคลีย ช่วยกันเฮฮาครับ

รายละเอียดอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้นิดหน่อย
    เด๋วเต้อได้ข่าวสารยังไงจะรีบมา update ให้โดยด่วนครับ

แล้วเจอกันที่สนามครับ....

แก้ไขล่าสุด: 18 ธันวาคม 2007
  2. godmamy

godmamy New Member Member

2
    0
    0
    jahdrift

:Dไปด้วยครับงานนี้งานดีๆมาให้เราอีกแล้ววววววววว:;

3. motortracks

motortracks New Member VIP Media

97
    4
    0
    Motor Tracks

อู้ย! เตอร์ครับอย่าเรียกว่าเป็นงาน Motor Tracks Track Day อย่างนั้นเลยครับ เพราะงานนี้ไม่มีชื่องาน เรื่องของเรื่องเป็นคนประสานงานให้ทางพี่หนึ่งเรื่องของสนาม พอเรารู้ว่ามีมือใหม่จะไปหัด พรอ้มมือเก่าที่หมดงานของเอกแล้วมันเหงาจะนัดกันไป Drift เป็นจำนวนมากพอสมควร พี่บีก็เลยเอาเครื่องเสียงไปช่วยแจม จะได้ไม่ต้องเสียตังค์กันมาก เท่าที่ทราบงานนี้ เอาแบบขำๆ ไม่เป็นทางการ ไม่มีชื่องาน ว่าง่ายๆหุ้นกันจ่ายค่าสนามแล้วมาฝึกมาซ้อมว่างั้นเถอะ จะได้ถูกๆ รายละเอียดสอบถามที่พี่หนึ่งได้ครับงานนี้พี่บีก็คงของวิ่งด้วยคน 555

4. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    เข้ามาแก้อีกรอบให้แล้วครับ
    จากที่ฟังมายังไงก็ขอขอบคุณพี่บี ที่ช่วยให้พวกมือใหม่ได้ขับในสนามในราคาพิเศษอย่างนี้ด้วยน๊ะครับ

พอดีพี่หนึ่งฝากให้มาช่วยลง เพราะเกรงว่าประชาสัมพันธ์ช้าไปกลัว รถจะน้อย เต้อเลยมารีบลงให้
    ข้อมูลคลาดเคลื่อนขอโทษน่ะครับพี่

ไปกันเยอะๆน๊าคร๊าบบบบบ....

5. Drag racing 2007

Drag racing 2007 Guest

0
    0
    0
    แล้วอย่าลืมน้องแนทที่สนามคลอง5นะครับ

ในวันเสาร์ ที่ 22 ธันวาคม 2550 (งานเริ่มตั้งแต่ 12.00 - 24.00 น.)
    พบกับการแข่งขันรถยนต์ทางตรง 402 เมตร
    รายการ NITTO TNG Race Drag 2007
    ณ. สนาม Bangkok Drag Avenue (คลอง5)

ร่วมพิสูจน์ บานฉ่ำตัวจริง เสียงจริง น้องแนท(เกศรินทร์)
    มาส่ายสะโพกโยกย้าย ให้ชมรับประกันความเสียวกว่าในVCDแน่นอน
    !!!น้องแนท จะมาทำลายทุกสถิติที่มีในสนาม งานนี้สนุกแน่!!!

พบกับงาน 200SX & SILVIA PARTY2007
    ท้าพิสูจน์ว่าใครจะเป็นหนึ่งคอ200SX & SILVIA ไม่ควรพลาด

เมื่อพี่เอ๋ กับ พี่โอ เรื่องยังไม่จบจนกว่าสถิติจะเป็นที่1ของประเทศ
    *พบกับ Silvia S14 Signal เวลาขณะนี้ 8.060 วินาที(บอกงานนี้ต้องมี7กลางๆ)
    *Supra JZA70 พี่เอ๋ (สุกิจ) เวลาขณะนี้ 7.8 วินาที
    *Supra JZA80(พี่ตา)Ram 77 เวลาที่1ของประเทศไทย 7.6 วินาที
    จะมารักษาเวลาที่ทำไว้ได้หรือไม่ต้องติดตามชมกัน!!!
    *KE 30 ช่างโก้(SR20แรงกำลังดี) EVO 3 พี่อ๊อฟ(หทัย)
    *200SX FORTUNE MODEL1,057แรงม้า BY SIGNALเวลาขณะนี้ 9.5 วินาที
    *4G63 ใน 3ประตูตัวแรง ของพี่ดอน(โมเทค) งานนี้จะมาเอาเลข7 วินาที
    *กระบะตัวแรงของ(บัญชายนต์) เวลาขณะนี้ 9.2 วินาที
    และรถแรงๆอีกหลายคันมาวิ่งเพื่อสร้างสถิติเป็นที่1ของประเทศ

รุ่น Open Unlimited Steer Drag Unlimited Super6 2WD(น.น<1.35ตัน ยางไม่เกิน335)
    ชิงถ้วยเกียรติยศ จาก พล.ต.อ.เสรีพิสุทธิ์ เตมียาเวช ผู้บัญชาการตำรวจแห่งชาติ

โชว์สุดยอดเครื่องเสียงรถยนต์ จาก Noom Car Audio และชมการแข่งขันเครื่องเสียงรถยนต์ มีหลายรุ่นครับ

**จับรางวัลหางบัตรผ่านประตู มากที่สุดเท่าที่เคยมีเพื่อเป็นของขวัญปีใหม่แด่ผู้ชม**
    สอบถามข้อมูลได้ที่ 089-0686565 , 081-5755589 ขอบคุณครับ

6. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    Drift ๆๆ ไปๆๆ

เสาร์ที่ 22 ธันวาคม 2550 ใช่ไหม?

7. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ปายด้วยๆๆๆ

8. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    อยากไปๆๆๆ

9. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ภาพเล็กๆน้อยๆ ที่เหลือรอชมกันใน Motor tracks นะครับ

10. Drift Entertainment

1,131
    18
    0
  11. Drift Entertainment

1,131
    18
    0
    อีกหน่อย

12. Drift Entertainment

1,131
    18
    0
    ตอนนี้ชอบคันนี้มากที่สุด ลงตัวดีจริงๆ A314

ใครบอกว่าหน้าหมูไม่สวย

13. jada

jada New Member Member

34
    1
    0
    ยังไงกันนะ แล้ว.................อี่ม หวัดดีครับ ผมกลับมาแล้ว แต่รอเดว เจอกันนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้