จัดให้ครับ รูปภาพ Meeting วันที่ 30 มีนาคม 2551(ต่อ-1)

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Mr. Jacky, 31 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr. Jacky

Mr. Jacky New Member Member

41
    0
    0
    สักพักพี่วัฒน์ก็ตามมากะแฟน ส่วนผมไม่มีใครถ่ายให้ก็เลยถ่ายเองซะเลย เดี๋ยวไม่รู้ว่ามา

2. Mr. Jacky

41
    0
    0
    เมื่อคนเริ่มเยอะ ก็มีหัวข้อที่ต้องถกเป็นธรรมดา ว่าแล้วก็ไปดูของดีกันเลย

3. Mr. Jacky

41
    0
    0
    ใครเป็นใครดูเอาเองละกันนะครับ

4. Mr. Jacky

41
    0
    0
    ส่วนอันนี้ก็ของใครก็ของใครนะครับ

5. Mr. Jacky

41
    0
    0
    ทั้งหมด แถว...ตรง

6. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    โอ่ว !~ สวยมากๆ เลยคับบบบบ
    ประสบความสำเร็จ ..

7. opel_bacardi

opel_bacardi New Member Member

19
    0
    0
    สนุกมากๆๆขอบอก..............อิอิอ

สนุกมากๆๆขอบอก..............อิอิอ

8. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    ขยันทำรูปจริงๆเลย ขอบคุณครับ

9. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    ลงรูปเพิ่มเติมน่ะครับ..จากอีกมุมนึง..รูปซ้ำขออภัยยคร๊าบ...

10. ratkam

176
    0
    0
  11. ratkam

176
    0
    0
    Shot#3...หมดแล้นน

12. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    มันมากๆๆ แต่ทริปหน้าขอเป็นบ่ายวันเสาร์ แล้วลากยาวๆ ไปก่อนสว่างของวันอาทิตย์ ดีไหมครับ 5555
    เพราะวันรุ่งขึ้นยังมีเวลาพักผ่อนอีกวันไงครับ ขอบคุณครับ

แต่ถ้าเป็น หลบลมร้อนพักผ่อนชายเล ก็เยี่ยมครับ
    ฐานทัพเรือสัตหีบ ดีไหมครับ เอารถเราไปเก็บภาพใก้ลๆ เรือจักรีนฤเบศร์ กันดีไหมครับ
    อาจจะได้ภาพสวยๆ มาทำเป็นโลโก้ไงครับ

" MILO " 08-7676-9191 ; 08-6384-8948

13. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    wewewewew

จัดไปแบบ ด่วนๆๆ ย้ำค่ำๆ

14. ratkam

176
    0
    0
    k wewit ทำภาพสวยเหมือนเดิมเลยน่ะคับ...เนียนม้าก..ขออีกๆๆ...
    อยากขอไปทำ wall paper ที่บ้าน...ขอบคุงคับบ....

15. plakaho

plakaho New Member Member

24
    0
    0
    อยากไปมั่งจังเลย

16. toniccat

toniccat New Member Member

41
    0
    0
    สวยจังเลยครับ รถเยอะนะครับ อยากไปบ้างจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้