จัดให้ครับ รูปภาพ Meeting วันที่ 30 มีนาคม 2551

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Mr. Jacky, 31 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr. Jacky

Mr. Jacky New Member Member

41
    0
    0
    สนุกมากครับงานนี้ ไม่เสียแรงที่ขับไปซะไกลแถมหลงอีกต่างหาก ...555
    ลองตามมาดูสิครับว่างานนี้สนุกแค่ไหน Let's go Rover team !!!

2. Mr. Jacky

41
    0
    0
    บรรยากาศร้านแบบคร่าวๆ ครับ

3. Mr. Jacky

41
    0
    0
    บรรยากาศร้านอีกนิด ก่อนเข้าสู่งานของเรา

4. Mr. Jacky

41
    0
    0
    เอาไฮไลต์มาให้ดูก่อนแบบว่ารูปมันเยอะมาก คันไหนของใครหาดูละกันครับ
    แบบว่าเอารูปมาต่อๆ กัน เนียนไม่เนียนก็ได้เท่านี้แหละคร้าบ....

5. Mr. Jacky

41
    0
    0
    อีกเวอร์ชั่นครับ อันนี้น่าจะจอดกันครบแล้วนะ

6. Mr. Jacky

41
    0
    0
    งานนี้พี่ทูมาตรงเวลา แบบว่าแฟนนัดยังไม่มาเร็วขนาดนี้เลย นับถือจริงๆ

7. Mr. Jacky

41
    0
    0
    ตามมาด้วยคุณโอห์ม กะพี่ต่อ

8. Mr. Jacky

41
    0
    0
    แล้วก็เริ่มจับกลุ่มคุยกันตามประสาคนคุ้นเคย โดยที่ผมยังไม่อยู่ในเฟรมเหมือนเคย

9. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    มันมากๆๆ แต่ทริปหน้าขอเป็นบ่ายวันเสาร์ แล้วลากยาวๆ ไปก่อนสว่างของวันอาทิตย์ ดีไหมครับ 5555
    เพราะวันรุ่งขึ้นยังมีเวลาพักผ่อนอีกวันไงครับ ขอบคุณครับ

แต่ถ้าเป็น หลบลมร้อนพักผ่อนชายเล ก็เยี่ยมครับ
    ฐานทัพเรือสัตหีบ ดีไหมครับ เอารถเราไปเก็บภาพใก้ลๆ เรือจักรีนฤเบศร์ กันดีไหมครับ
    อาจจะได้ภาพสวยๆ มาทำเป็นโลโก้ไงครับ

" MILO " 08-7676-9191 ; 08-6384-8948

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้