#ใครอยากมีภาพแบบนี้ #เจอกันงานมิตติ้งสัตหีบนะคับ 7-8 ก.พ 2558 ณ.ค่ายพระมหาเจษฎาราชเจ้า...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Apichat Uttrapun, 12 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    #ใครอยากมีภาพแบบนี้ #เจอกันงานมิตติ้งสัตหีบนะคับ 7-8 ก.พ 2558 ณ.ค่ายพระมหาเจษฎาราชเจ้า สัตหีบ จ.ชลบุรี ใครใช้ GPS พิกัดนี้เลยคับ n12.634386,e100.964453

2. ถ้าไม่เข้าเวร ผมบินไปแน่ครับ

3. GigZa Za Gig

GigZa Za Gig Guest

0
    0
    0
    กลัวรูปไม่สวยอะยังไม่ได้ทำสีเลย

4. น่าไปด้วยจังครับ

5. รอครั้งหน้าละกันผมพึ่งเข้ากลุ่มเองครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ พี่ๆ

6. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    สีเก่าสีใหม่แต่งไม่แต่งไปได้หมดละคับ มาลองสัมผัส บรรยากาศพี่ๆน้องๆเพื่อนๆ nv club ดูคับเเล้วจะบอกว่าอบอุ่นแน่นอน

7. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    มีจับของขวัญปีใหม่ด้วยนะคับ ขั้นต่ำ 200 นะคับ ใครว่าง ใครสะดวกเชิญเลยคับ จะนอนค้างหรือจะกลับตามสะดวกเลยคับ

8. GigZa Za Gig

0
    0
    0
    ไปเเล้วพักกันที่ใหนค่ะพอดีมีน้องอะค่ะพึ่งคลอดเมื่อวันที่1เอง

9. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    เหมาบ้านพักในค่ายแล้วคับ มีหลายห้องคับ เหมายกหลัง 3800 นอนได้ 20-30 คนสบายๆ บรรยากาศ ติดทะเลนะคับ

10. GigZa Za Gig

0
    0
    0
  11. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    แผนที่คับ

12. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ใครใช้ GPS พิกัดนี้เลยคับ n12.634386,e100.964453

13. แล้วเจอกันครับ ถึงรถจะเก่าแถมยังผุวิทยุเสีย เมียดุ ผมก้อจะไปฮะ^^

14. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ขนสาวๆเมืองจันมาให้เต็มกะบะเลยนะคับ

15. พี่เอมากะสาวแล้วนี่นาาาา

16. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  17. Korn OnNut

Korn OnNut Guest

0
    0
    0
    คนขวา. นั้นณเดช นี่ครับ ^_^

18. Korn OnNut

Korn OnNut Guest

0
    0
    0
    โซน กทม. นัดเจอที่เดิมหรือเปล่าครับ. จุดพักรถ ทางหลวง 7

19. อดไปละอ่าติดธุระวันที่ 7 ไปกับทีบ้านทำบุญครบรอบวันตาเสีย T T

20. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    โฮ้!!!สายแข็ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้