สีรถพี่หนุ่ม

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย Drift Entertainment, 7 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ต้องขอโทษเป็นอย่างแรง ที่ใช้เวลากับคันนี้นานมากๆ มีปัญหามากมายที่เกิดขึ้น แต่ใกล่ความจริงแล้วพี่

เฉพาะสีของพี่แพงมากๆ ผมยังอยากได้เลย แต่ไม่สามารถซื้อได้ แพงกว่าราคารถของผมอีก

2. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    อยากได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆสีนี้มั่งจัง

3. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    สีของ Lambo สีอย่างเดียวไม่รวมอย่างอื่น ก็หมื่นกว่าแล้วครับ

4. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
  5. JZA80 HKS

JZA80 HKS Member Privilege

173
    7
    18
    เพิ่งมาเห็น

เพิ่งกลับจากญี่ปุ่นครับ

สีสวยมากครับ

พรุ่งนี้ผมโทรไปหานะครับ ยังไม่ได้จ่ายเงินเลย เกรงใจจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้