พี่ๆช่วยดูหน่อยครับ ผมไม่รู้จักว่ารุ่นไร

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย Joule, 31 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    รถคันนี้เป็นรถอาครับ เขาจะขายครับ เนื่องจากเขามี 2คัน เมื่อซื้อใหม่คันนี้เลยไม่ได้ใช้คับ ต้องวนกันใช้ แต่ไม่รู้ว่าราคาจะได้ซักเท่าไร พี่ๆ ช่วยดูหน่อยครับ

2. ToToJaNg

ToToJaNg New Member Member

111
    1
    0
    รุ่นนี้เรียกว่าหน้าแหลมครับ รหัสตัวถัง TT 140, TT 141 ครับแล้วแต่รุ่นและรหัสเครื่องยนต์ครับ ราคาว่ากันตามสภาพครับมีตั้งแต่ไม่กี่หมื่น ยันหมื่นปลายๆครับแล้วแต่เจอครับ

3. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    หน้าแหลมครับแจ่มครับ

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    หน้าแหลม แต่งสวยดีนะครับ

5. Joule

203
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆ นะครับ

6. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    หน้าแหลมครับผม

เพราะว่าของผมทำเสร็จออกมาแล้วแหล่ะครับ รุ่นนี้ นั่งสบาย และกว้างด้วยแหล่ะ :D:cool:

7. Joule

203
    0
    0
  8. chaiwat grinsrithong

chaiwat grinsrithong New Member Member

64
    0
    0
    หน้าแหลม ครับ...... แหล่มๆๆเลย

9. Joule

203
    0
    0
    รถสวยมากๆ เลยครับ

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    แบบนี้ต้องเอารูปมาให้ชมแล้วล่ะ :nono:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้