เซ็งมาก....

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย baitong-click, 7 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    วันนี้เมื่อตอน 11 โมง กลับจากไปธุระ เจอตำรวจตั้งด่านแถวคลองเตย ตอนแรกนึกว่าโดนแล้ว แต่สงสัยพี่แกคงใบสั่งหมด (คงได้หลายคันแล้ว) เลยเป็นความโชคดีของผม แต่ขับมาเกือบถึงบ้านแล้ว เจอมอไซย์วินเลี้ยวตัดหน้าซะงั้น เบรกตัวโก่งเลย แต่ก็ไม่รอด ชนซะ:cry: ยังดีทีไม่ค่อยแรง ชุดสีหน้าเป็นรอยนิดหน่อย พี่แกลงมาคุย บอกว่า "ผมนึกว่าพ้น" ทำเอาผมพูดไม่ออกเลย................................. เซ็งครับ เซ็ง:cry:

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เห็นใจด้วยครับ แล้ว สรุปใครผิด ครับ แล้วใครจ่าย หรือต่างคนต่างไป
    สงสัยต้องไปทำบุญบ้างแล้วครับ

3. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ...........กรรม..........

4. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    แม่งพูดน่าเตะ......เอาเลยไหมครับ โทรตามนะ เดี๋ยวไปเชียงใหม่ก่อน :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มีนาคม 2008
  5. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    กรรม..................................
    เซ็งจริงๆด้วยครับ

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อ้าว ไปเชียงใหม่ แล้วหรือ ว่า
    ถ่ายรูป สวยมาฝากด้วนนะครับ

7. juntcivic

1,549
    34
    0
    แซวกันเองซะแล้ว

8. GAUSS

4,354
    50
    48
    อิ อิ อิ ล้อเล่นหน้า อย่าคิดมาก

9. GAUSS

4,354
    50
    48
    :D :D :D :D :D

อิ อิ อิ ล้อเล่นหน้า อย่าคิดมาก

10. juntcivic

1,549
    34
    0
    ;) ;) ;)

11. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    เซ็งจริงๆ ลาหยุดได้ 6 วัน แต่ยังไม่รู้จะไปไหนดีเลยครับ

12. juntcivic

1,549
    34
    0
    นอนอยู่บ้าน 3 วันที่เหลือไปขับวินมอไซย์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้