อยากเปลี่ยนกันชนท้าย

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Aweb, 30 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aweb

Aweb Guest

0
    0
    0
    ตอนนี้รถผมกันชนปี2001 อยากเปลี่ยนกันชนท้ายกับไฟใสๆเป็นตัวล่าสุดได้ไหมครับ ใส่ได้เลยต้องแปลงไหมครับ

แล้วทำที่ไหนดีครับ มีใครในนนี้ขายไหมครับ

2. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    ใส่ได้เลย คับ

3. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ใ ส่ ไ ด้ เ ล ย ถ้ า มี ฝี มื อ ทำ เ อ ง ก้ อ ไ ด้ คั บ ถ อ ด ไ ม่ ย า ก คั บ

4. keyman

keyman New Member Member

25
    0
    0
    แนะนำของใหม่นะคับ ราคาไม่หนีกันเท่าไหร่ ของมือสองพอใส่เข้าไปมันจะไม่ค่อยเนียน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้