ขอชมรูปภายในดำอเมริกาหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย kiti11, 28 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kiti11

kiti11 New Member Member

9
    0
    0
    ขอชมรูปภายในดำอเมริกาหน่อยครับขอบคุณครับ

2. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    มีด้วยหรอครับไม่เคย เห็น

3. kiti11

9
    0
    0
    มีนะครับ

~ชุดเบาะหนังดำผ้าลายอิฐดำ 3D(US)
    มีอุปกรณ์ดังนี้
    เบาะหน้าหลังดำ/นวมหน้าดำ/พรมพื้นดำ/กระดูกงูดำ/แผงประตูดำ/แบกกาไลท์ดำ/เบรกมือดำ/ครอบเกียร์วางแก้วดำ/
    ท้าวแขนสั้นดำ/ตัวเปิดถังน้ำมันและประตูหลังดำ 22,000
    083-986-3410 อุ้ย , 081-866-2266

4. Backdraft

Backdraft New Member Member

34
    0
    0
    มีครับ
    เป็นดำแขนเดี่ยวอิฐรวมนวมด้วย
    แต่ไม่รู้รูปผมมันหายไปไหน
    เดี๋ยวจะถ่ายมาให้ดูใหม่ครับ สักวันสองวัน
    อยากดูจุดไหนเป็นพิเศษหรอครับ

5. kiti11

9
    0
    0

อยากดูภายในทั้งคันเลยครับ เพื่อเปรียบเทียบกับตุ๊กแกดำครับ ขอบคุณมากครับ

6. kiti11

9
    0
    0

รอชมอยู่นะครับ ขอบคุณครับ

7. Backdraft

34
    0
    0
    ช้าไปหน่อย ไม่ค่อยว่างเข้าบอร์ดครับ
    ละก็บอร์ดนี้มันช้าด้วย เลยไปอยู่บอร์ดนู้นมากกว่า

ผมมีตัวอย่างเล็กน้อยครับ เพราะถอดออกหมดแล้ว
    เหลือแต่เบาะคู่หน้า นวมหน้า แผงประตู แบคคาไลท์
    ตามรูปครับ เบาะหลังไม่แข็งนะครับ เป็นหนังดำ
    ไม่มีกล่องเก็บของ

ไม่ค่อยรุ้เท่าไหร่ว่าอะไรครบไม่ครบ ได้มาทั้งชุดตามนี้ครับ

8. Backdraft

34
    0
    0
    เย้ย..รูปโคตรใหญ่เลย ลืมลดขนาดอะ แฮะๆ
    ไหนๆก็ไหนๆละเนาะ

9. Backdraft

34
    0
    0
    ถ้าเทียบกะตุ๊กแก ตุ๊กแกดีกว่าครับ สวยกว่า

10. PKOSIN

PKOSIN New Member Member

16
    0
    0
  11. HondaTwinCam.co.jp

HondaTwinCam.co.jp New Member Member

60
    0
    0
    ภายในคล้ายๆ ตัวบ้านเราหละครับ

ต่างกันที่ แบกกาไลท์ดำ นวมดำ พรมดำ กระดูกงูดำ กาบบันไดดำ
    แผงประตูดำมีทวิสต์เตอร์/ไม่มี ผ้าเป็นดำลายอิฐ มือเปิดดำ สวิทกระจกดำ
    เบาะแขนเดี่ยว ดำลายอิฐ
    เบาะหลังพับแยก ซ้าย - ขวา
    ไมล์สีดำเข็มส้ม มีไมล์กับ กม. /ชม.

จำได้ปรามานนี้หละครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้