แว้นไม่เว้น เข้ามา

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย earthbkk, 12 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. earthbkk

earthbkk New Member Member

93
    2
    0
    -*-

อิอิ

ขอ ร่วม สมาชิก ด้วย คน ได้ ป่ะ

พอ ดี ก็ มี คลิ๊ก เหมือน กาน

2. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .......เข้ามาแล้วจ้า.....ขาวเหมือนกันเลย....

....

3. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ได้สิครับเข้ามาเลย เข้ามาคุยพบปะสังสรรค์ ผมก็ขาวครับ

ปล. ไปลงทะเบียนที่ เรื่องหมายเลขสมาชิกครับ อยู่บนๆอ่ะครับ

4. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    - - คลับเรา เนียน - - สีขาว เต็มเลย - -
    ว่า แต่ พี่ ครับ ไม่กลัว เขาด่า เหรอ ดู ไฟ ดิ นี้แค่ดูในรูป ก็ แสบตา แว้วว
    แต่ก็สวยดี เหอๆ

5. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ยินดีที่ได้รู้ จัก ครับ เข้ามาบ่อยๆ นะครับ
    คุณ ฟาเมาส์เอริท์ คุณ ลอด์ดิ่งส์
    คุณ จุ้น ช้าง

สวัสดี ครับผมเก๊า ครับ

6. Project_L

873
    8
    0
    -.- เข้าทุก วัน เลย งิ -*- แต่ 3 วัน ที่แล้ว ไป ต่าง วัส เลยมิ ได้เข้า อิอิ

7. juntcivic

1,549
    34
    0
    จ้า :p

8. Project_L

873
    8
    0
    พี่เก๊า เขา เป็น คนที่ดี มากๆ เลย อา ไม่ว่าจะ ส่วนใหนของพี่เขา
    พี่เขาจะ บอกว่า " ยินดีที่ได้คุยกับทุกคนครับ" อิอิ เดียว เอามั่ง
    " ยินดีให้ทุกคนด่าผมว่า บ้า ครับ " เหอๆ

9. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    กลับมาแล้ว

10. juntcivic

1,549
    34
    0
    มีดีต้องโชว์

11. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    คันนี้ติดไฟสปอร์ทไลท์ตั้งแต่อดีตถึงปัจจุบัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้