อยากถามเรื่องปั๊มติ๊กครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย perartist, 12 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. perartist

perartist New Member Member

22
    0
    0
    อยากเปลี่ยนปั๊มติ๊กอะครับ อยากรู้ว่าแบบในกับนอกถังแบบไหนน่าใช้กว่า แล้วยี่ห้อไหนดีครับ

รถผม b16a auto ครับ ใช่ปั๊มติกเดิมอยู๋(d16y1)

2. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ในถังดีกว่าครับ เงียบกว่า หาของ J มาใส่ก็ได้ ราคาไม่แพง

3. perartist

22
    0
    0
    ของ j นี่รุ่นไหนก็ได้หรือครับ แล้วมันต่างจากพวกปั๊กติ๊กซิ่งยังไงครับ ไม่รู้ง่า

4. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    เอาของสองเจโบครับตัวสีดำๆครับราคาที่เคยซื้อเชียงกงบางนา 800 ครับ

5. แรงดันเดิมๆมันก็พออยู่แล้วหล่ะครับ
    ถ้าหาของเครื่องเจก็พวกตัวผอมดำๆเขียวๆอ่ะ

6. perartist

22
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวลองหาดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้