สงสัยเรื่องเกี่ยวกับ D1GP ครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Sweet-14, 17 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sweet-14

Sweet-14 New Member VIP

5
    0
    0
    สงสัยหลายข้อเลย ใครรู้บ้างช่วยบอกผมที

1. สนามหลัง ๆ รถของทีม HKS หายไปไหน เค้าเลิกแข่งแล้วเหรอครับ.?

2. จาก Option Vol.25 สนาม Irwindale ทำไม Y.Imamura เปลี่ยนมาขับ 350Z ORC
    แล้วทีม Apexera หายไปไหน แล้วก็ R.Miki ที่ขับ 350Z ORC เดิมล่ะ เลิกแข่งไปแล้วเหรอครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

2. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    1. เดี๋ยวถามมาให้
    2. เหมือนนักบอล หมดสัญญาก็เปลี่ยนสปอนเซอร์
    แต่สําหรับสนามที่ เมกา ทางนักแข่งญี่ปุ่นก็ต้อง แข่งกันเพื่อไปแข่งที่เมกา บางคนไม่ผ่านหรือติดธุระมาไม่ได้

3. H U S T 7 E R

H U S T 7 E R New Member Member

15
    0
    0
    แล้วคุณพี่ล่ะครับ สนามล่าสุดทำไมไม่ไปแข่ง คุณพี่สังกัดทีม MASA ใช่ไหมครับ :D

4. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ตอ้งเก็บรถไว้ไปแข่งที่ญี่ปุ่นครับ

5. Kiki Opt

Kiki Opt New Member Member

1
    1
    0
    Miki ทะเลาะกับเจ้าของ top secret.
    Nop and Orido ไปขับที่ USA โดยไม่ได้ขอ Drift King ก่อนเลยโดนยึดใบขับขี่ D1

Sweet-14 ถูกใจสิ่งนี้
  6. H U S T 7 E R

H U S T 7 E R New Member Member

15
    0
    0
  7. Drift Entertainment

1,131
    18
    0
  8. Sweet-14

Sweet-14 New Member VIP

5
    0
    0

ขอบคุณครับพี่กี้ :D แล้วทีม Apexera ล่ะครับ หรือว่าเค้ากำลังหานักแข่งคนใหม่อยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้