แค่คิด ??

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kobori Porch Nattaphon, 12 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    แค่คิด ??

1. เลิกใช้แล้ว

2. ของหาตังค์สำหรับผมเลยครับ สมัยก่อน

3. Modtanoy Noy Noy

Modtanoy Noy Noy Guest

0
    0
    0
    ผิดๆๆๆกฏ

4. อดีตๆครับอดีด อย่าลืมกระดาษทรายหยาบ ใบหินเจีย และ ค้อนด้วยนะครับ อิอิ

5. ตีครั้งเดียว เน้น ๆ แน่น ๆ ห้ามตีซ้ำ :p

6. Modtanoy Noy Noy

0
    0
    0
    ตามด้วยน้ำยา ทำให้เป็นสนิมเก่าๆ ป่ะ น้องไม่รู้ไม่เห็นอะไรทั้งนั้น ไม่รู้เรื่อง อย่าพาดพิง

7. คุยรัยกันก็มะรุ๊ ไม่เห็นจะรู้เรื่อง :p

8. Modtanoy Noy Noy

0
    0
    0
  9. ผมนี่น้ำมันเครื่องทาก่อนเลย...

นึกถึง Rx100 ครับ made in japan ตอกเลขดิบๆ ...คิคิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้