ขอคำแนะนำครับ นํ้ามันฃึมออกมาไม่รู้ว่าเป็นอะไรครับ ga16 คาบู

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย โต้ง วงษ์ศิริสุพรชัย, 12 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคำแนะนำครับ นํ้ามันฃึมออกมาไม่รู้ว่าเป็นอะไรครับ ga16 คาบู

1. ซีลแกนจานจ่าย

2. เปลี่ยนเลยครับ

3. ขอบคุณครับที่แนะนำ

4. ไหนๆ ถอดแล้วเปลี่ยนซีล+โอริง ของแท้ไปเลย จะได้ใช้ยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

5. ฝากซื้อหน่อยสิครับพี่ Please...

6. ถามต่อหน่อยครับ จานจ่ายมีตัวแว๊คคั่ม มันทำหน้าทั่อะไรครับ

7. ตัวแว็คคั่มจะลดองศาไฟจุดระเบิดให้ไฟอ่อนจะได้สตาร์ทติดง่าย และเมื่อเครื่องติดแล้วแว็คคั่มจะดูดจานแม่เหล็กให้องศาไฟจุดระเบิดแก่ขึ้นให้เหมาะสมกับรอบเครื่อง

8. รู้สึกว่ามันรั่วแล้วครับสมควรเปลี่ยรมั้ย

9. เปลี่ยนได้ก็ดีครับ

10. มีแยกขายมั้ยท่านยุทธ

11. วรจักร ตัวละพันกว่าบาท

12. ซีลก็รั่ว ถ้าดปลี่ยนเก่ายุ่นดีมั้ยท่าน

13. สักกี่บาทครับ

ประมาณ 2-3000 นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้