ขอคำปรึกษาหน่อยครับ เนื่องจากพัดลม หน้าหม้อน้ำเสีย ชวนให้ คอมพ์แอร์ผม น๊อคตามไปด้วย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Woody ขนมคุณแม่, 13 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคำปรึกษาหน่อยครับ เนื่องจากพัดลม หน้าหม้อน้ำเสีย ชวนให้ คอมพ์แอร์ผม น๊อคตามไปด้วย แอบเซ้ง เบยย ต้องมาทนร้อน ว่าจะหา คอมพ์ มือสอง ไปหา ช่างแถวบ้านหล่ะ จะเอา ผม 3500 กำลังตัดสินใจ อยู่กลัว โดน มั่วราคา ขอข้อมูล หน่อย ขอบคุณครัช หรือใคร มีคอมพไม่ใช้แล้ว จัดมาให้ผมหน่อย ขอบคุณครัชผม

1. ราคานี้น่าจะเป็นราคาตัวคอม ต้องมีค่าเปลี่ยนค่าน้ำยาเพิ่มอีก

2. Yuttana Meebubpha ช่างเอาค่าคอมพ์ 2000 ไดเออ 350 ที่เหลือค่าน้ำยา ค่าแรง แพงไหมครับ หรือ ลุยเลยดี

3. ถ้าจบที่ราคานี้ ทำเลยครับ ถูกเว่อออ

4. ถูกกว่าของผมอีก

5. คอมพ์ แอร์เป็นของมือสอง นะครับ ถ้า เพื่อนในกลุ่ม ว่าถูก เด่ว ไปจัดการเลยย อิอิ

ปกติมีถึง6000 ถูกแร้วรีบจัด ขอให้โชคดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้