สอบถามเพื่อนที่มีประสบการณ์ครับ ซ่อมแอร์รถกันแถวไหนครับ อยากทราบข้อมูลค่าใช้จ่าย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Zeropl Pl, 14 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Zeropl Pl

Zeropl Pl Guest

0
    0
    0
    สอบถามเพื่อนที่มีประสบการณ์ครับ ซ่อมแอร์รถกันแถวไหนครับ อยากทราบข้อมูลค่าใช้จ่าย ในคลับมีเพื่อนคนไหนทำแอร์รถไหมครับ คอมพ์แอร์ใหม่ราคาประมาณเท่าไรครับ รถผม คอมพ์เพรสเซอร์ด้านแรงดันสูง แรงอัดไม่ได้แล้ว (ใช้แมนิโฟเกจวัดที่ 1500 รอบ) เสียงคอมพ์ทำงานดังมาก ชัดเจนว่ามาจากคอมพ์ ทนขับร้อนๆมาสองสามเดือน เพราะข้อมูลไม่มี กลัวไม่จบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้