กลับจากมอร็อคโกแล้ว...แย่งแว่นเราไปใส่เฉยเลย....5555

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สุภกร อุทัยรักษ์ น้องพอล, 13 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    กลับจากมอร็อคโกแล้ว...แย่งแว่นเราไปใส่เฉยเลย....5555

1. เพื่อนชาวต่างชาติหรือพี่ ออเจ้าของอู่ดิ

2. เพื่อนชาวต่างชาติคับ

3. โซนพิดโลกจะได้ทักทายเขาอย่างแน่นอนคับ

4. มอรอคโค นี่อิงลิช หรือภาษาท้องถิ่นอะพี่ วัหน้าสอนผมด้วยนะ 555

5. เขาได้5ภาษาคับ

6. คนนี้แหล่ะคับช่างเครื่องมือหนึ่งของเรา

7. ชื่อ ฮัสซัน คับ

ใครหล่อกว่ากัน...คิคิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้