อยากเป็นสมาชิกด้วยต้องทำไงครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย NightFriday, 9 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NightFriday

NightFriday New Member Member

20
    0
    0
    ไปอ่านในกติกา เห็นว่าต้องทำความรู้จักกับทุกๆคนผ่านบอร์ด เนื่องจากอยู่ ตจว ไปมีตติ้งด้วยมะได้แน่ๆ
    แล้วทุกคนรู้จักผมหรือยังครับ อยากจะมีหมายเลขบ้าง อิอิ 11 นี้ จะได้ รถละครับ เด๋วจะเอามาให้ติชม
    ละกันนะครับ เรื่องสมาชิก กรุณาไขข้อสงสัยด้วยละกันนะครับ

*** อ๋อ ผมอยู่จันทบุรีครับ ชื่อ บอย

2. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
  3. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

4. Tuk#040@nvclubthailand

Tuk#040@nvclubthailand New Member Member

149
    13
    0
    เข้าไปตาม link ข้างบนเลยค่ะ
    ยินดีต้อนรับล่วงหน้านะคะ :)

5. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    มีสามชิกอยู่จันครับ
    น้อง Ga' เลยคับ เป็นเจ้าหน้าที่อะไรซักอย่าง ที่จัน อิอิ:D

6. NightFriday

NightFriday New Member Member

20
    0
    0
    อ่า แล้วผมจะเจอเค้าไหมเนี่ย น้องที่อยู่จัน แนะนำหน่อยจิคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้