แข่ง 24 ชั่วโมง ฝากเชียร์ทีม Thai 24 Hrs. ด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย WF_Kitti, 26 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    รายการแข่ง Thailand 24 Hours ฝากเชียร์ทีม "Thai 24 Hrs". ด้วยนะครับ
    (ชื่อทีมคล้ายๆ กับชื่อรายการครับ) อย่าลืมไปชมกันนะครับ รายการแบบนี้ประเทศเราไม่ได้มีบ่อยๆ นะครับมีต่างชาติมือดีมาหลายประเทศครับ

สำหรับนักแข่งในทีม "Thai 24 hrs" ที่รวบรวมมาจากหลายสำนักงานมี 8 ท่านครับ
    Ya 77, Nui 44, Toey JPS, Toey PRC, Kieak 7766, Nu 53, WF_Uthai, WF_Kitti

เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาไปซ้อมมากันแล้วครับ 6 ชั่วโมง ดีครับ
    เดี๋ยววันพฤหัสนี้ (29/6) มีซ้อมอีก 3 ชั่วโมง และ Qualify วันนี้นเลย

มีโอกาสมาชมกันนะครับ

2. pao300ce

pao300ce New Member Member

19
    0
    0
    โอ้โห.. พี่กิตติ ครับ ทีมพี่นี่มีแต่มือจรวดกันทั้งนั้นเลย
    เท่าที่ดูรายชื่อมานี่ ผมว่าทีมพี่เต็ง 1 แหงๆอ่ะ

ขอให้โชคดีในการแข่งนะคร๊าบบบ

3. 2ตี๋

2ตี๋ Guest

0
    0
    0
    ยังไงถ้าว่างอาจไปช่วยเชียร์คับพี่กิตติ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้