นัดประชุมทีมแข่งทุกทีม งาน 2 ชม.MSL

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 20 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    หวัดดีทุกท่านครับ...วันพฤหัสที่ 22 มิ.ย 49 นี้ เวลา 18.00 น ที่อาคารชั้น 2 ประชุมนะครับ:D

กำหนดเวลาซ้อม เวลาแข่ง

สนามนี้ มีแข่งขันหลายรุ่นครับ สื่อมวลชน , Comer 60 , Endurance 2 Hr มีงาน Hang out จากกลุ่มต่างๆมากมาย.....

สนามนี้ แต่งตัวเต็มที่เลยนะครับ..นักข่าวเยอะมาก..เพราะมีรุ่น ..สื่อมวลชน...:D :D :D

ไปดูรูปรวมๆ สนามที่ 1 ตาม ลิงค์เลยครับ
    http://www.motorsportsland.net/images/msl_1/index.htm

2. 2ตี๋

2ตี๋ Guest

0
    0
    0
    รับทราบคับพี่ไก่ ยังไงพี่ไก่ช่วยออกใบลาเรียนของวันแข่งให้ผมด้วยนะคับ จะได้ไม่โดนเชคขาด555

3. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    บอย speedpoint รายงานตัวคร้าบ

4. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ครับผม จะใส่สูททักเต็มยศเลยครับ
    เริ่มเร็วหน่อยก็ดีนะครับ เดี๋ยวกลับบ้านดึก เด็กๆจะคิดถึงอะครับ

5. gai08

1,213
    4
    0
    ประกาศ.....วันพฤหัสนี้ ประชุม และก็ จ่ายค่าสมัครกันด้วยนะครับ วันสุดท้ายนะครับ...ขอขอบคุณครับ

6. gai08

1,213
    4
    0
    ห้ามพลาดนะครับ........จ่ายค่าสมัครเป็นวันสุดท้ายนะครับ...อย่าลืมมาประชุมด้วยนะครับ...

ปล.ช่วงนี้ฝนก็ตกลงมาบ่อยๆใครที่คืดว่าขับฝนไม่ชำนาญ..หาเวลามาซ้อมฝนกันด้วยนะครับ..เผื่อจำเป็นครับ....

7. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ฝนตกห้ามหยุดการแข่งนะครับคุณไก่ มันส์ดีครับ

8. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ม่ายด้าย ปาย ปาชุมคับ T T คอมแอร์แยกชิ้นส่วนกลางทางด่วนคับ เลยไม่ได้ไปปาชุมเลย T T:(

พรุ่งต้องไปตามข่าวหน่อยแว้วว

แก้ไขล่าสุด: 23 มิถุนายน 2006
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้