สอบถามเรื่องเครื่องรถโกคาร์ทครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย แน๊ต, 23 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แน๊ต

แน๊ต Guest

0
    0
    0
    ผมมีเฟรมโกคาร์ทของอิตาลีอยู่ 1 คัน แต่งมานิดหน่อย เช่น เพลาหลังเปลี่ยนเป็นเพลาแต่งขนาดใหญ่ แต่มันขาดอยู่อย่างเดียวคือเครื่องยนต์ ผมก็เลยอยากสอบถามว่า มันจะสามารถใส่เครื่องอะไรได้บ้างครับ และแนวทางการวางเป็นอย่างไร ตัวผมเองคงไม่ได้เอาไปลงแข่งที่ไหนหรอกครับ คงเอาแค่ไว้ขับเล่นเฉยๆ ถ้าจะให้เล่นเครื่อง โรแท็กซ์ คงไม่ไหวเพราะราคาแพงมาก เลยอยากจะรบกวนสอบถามพี่ๆ นิดนึงน่ะครับ ขอขคุณคับ

2. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    มีเครื่อง ใช้แล้วนะครับ สนใจไหมครับ ROTAX แข่งมา 1 สนาม สนใจมาดูได้ที่ MSL (แดนเนรมิตรเก่า) ติดต่อคุย กับ ชายครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้