แบะ แบะ^^

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pittayarat Kumacharearngul, 12 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    แบะ แบะ^^

1. แบะ แบะ บวู้ววววววว

2. มันเหมือนมีพลังงานบางอย่างซ่อนอยุ่ครับพี่ ฮ่าๆๆๆ

3. ปั้มลมในบ้านน่ะหรอ อ่อออออ

4. ไม่ใช่พี่ พัดลม ตัวนั้น ต่างหากกกก - -''

5. อ่ออ เข้าใจแระ ทีแรกนึกว่าล้อรถ ที่แท้พัดลม

6. ไม่มาก ไม่น้อย กำลังดี ขอบคุณคร๊าฟฟฟฟ

7. ทำไงครับ แบบนี้ ใช้แผ่นซิมลองหรอครับ บอกผมหน่อยเจ๋งดี ฟลัชเลยนะนี้

8. เอาแหวนรองคับ

9. แหวนเหล็กทั่วไปเนี่ยคับ รองตรงน็อตยึดดุมล้อ สองตัวล่าง ผมรองไป 2ตัว ได้แคมเบอ มาประมาณ -4.2 ตีง่ายๆ ตัวละประมาณ 2องศาคับ

หน้ากลึงน็อตเอาคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้