D15B Auto ทำท่อที่ไหนดี

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย นายเขียวหวาน, 3 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    แบบว่าท่อเดิมๆเลยครับ สนิมเคลอะเลย อยากทำท่อตั้งแต่หน้าแปลน Header ถึงปลายท่อ จะใช้งบเท่าไหร่ครับ แบบไหนดีครับ เอาแบบลื่นๆ แต่เสียงไม่ดังอ่ะครับ

1. CIVIC3DEG

CIVIC3DEG New Member Member

36
    0
    0
  2. nismo_92

nismo_92 New Member Member

58
    1
    0
    ดูด้วยๆ กำลังอยากเปลี่ยนท่ออยู่เหมือนกัน

3. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    เดิน 1.7" ก็พอนะคับพี่ พักกลางถ้าของเก่าแย่แล้วก็เปลี่ยนใหม่ซักใบ แจ่มเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้