หวัดดีครับเพื่อนๆวันนี้เอารูป Mazda 2ผลิตที่ระยองมาให้ชมกัน

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย t_rawut_t, 27 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. t_rawut_t

t_rawut_t New Member Member

47
    0
    0
    เป็นรุ่น Mazda 2 ผลิตที่บริษัท AAT ที่ระยองน่ะครับ ในรหัสที่ว่า Demio ประมาณก็น่าจะปีหน้านะครับ
    (ถ้าข่าวมันไม่มั่วนิ่มนะครับ ถ้าผิดก็ขออภัยด้วย แล้วจะไปด่าไอ้คนให้ข้มูลอีกทีครับ)
    :teeth:

2. t_rawut_t

t_rawut_t New Member Member

47
    0
    0
    ยัง ยังไม่หมดเอาไปอีกชุด

เอาไปอีกชุด

3. uno

uno New Member Member

1
    0
    0
    เหมือนยาริส ไหมอะ

4. Ugly kid JOE

Ugly kid JOE New Member Member

22
    0
    0
    ง่าาา มานจะมีของแต่งแบบนี้ด้วยป่าวเนี่ย
    สวยจัง
    อยากได้เบาะๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้