ทำไมเครื่องD15B autoมันรอนาน

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย miw_gen, 11 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
    คือ บอกทางอู่ไปแล้วก็ น่าจะเดือนนึงและ ยังไม่มีเลย......
    มันหายากเหรอ....เริ่มขี้เกียจรออ่า........แนะ
    นำที

2. Spoon Zaa

Spoon Zaa New Member Member

73
    0
    0
    โทรมาได้เลยครับ 081-733-7141 <bank>

ขอบคุณครับ

3. U1

U1 New Member Member

50
    0
    0
    d15bเกียร์at ของเพียบครับ

4. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    ตามนั้น

5. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    หาปิกอัพไปขนได้เลย ที่เชียงกงบางนา ถ้าอยู่แถวฝั่งธนก็ที่ ซ.ศิริชัย วงษ์สว่าง เยอะแยะคับผม

6. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    d15b a/t เครื่องเพียบ อู่มันไปหาแถวไหนเหรอครับ เปลี่ยนอู่วางดีกว่ามั้ง ในอู่คลับเยอะแยะ

7. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    d15b a/t เครื่องเพียบ อู่มันไปหาแถวไหนเหรอครับ เปลี่ยนอู่วางดีกว่ามั้ง ในคลับอู่รับวางเครื่องเยอะแยะครับ อยู่แถวไหน จะได้ช่วยแนะนำ

8. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0
    ถ้าไม่เน้นฝาขาว วันเดียวก็ได้แล้วครับ

9. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
    ก็ว่างั้นล่ะ เริ่มเซงละ ขอบคุณทุกคนนะ

10. Tucky Z

Tucky Z New Member VIP

247
    6
    0
    สนใจของผมไหมอะคับ

พึ่งวางมา จากอู่พี่กำ เดือน มิถุนายน ปี 2550 วิ่งไป 7,000 โลเอง เครื่อง ฝาขาว (เลข 24xxx) เกียร์ a/t

เดี๋ยวลดราคาให้ถูกๆ เลยครับ

089-486-7600 เพชร

11. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ใจเย็นๆครับ ได้มาก็ดูดีๆๆนะครับขอดูด้วยตัวเองก่อนว่างนะครับ บ้างอู๋หาเครื่องล้างมาให้เรา
    เพิ่มเงินนิดหน่อย เอาฝาขาวแบบสดๆๆไปเลยครับ แต่จริงๆก้ไม่น่าจะนานเกิน 1 อาทิตย์ครับ
    เปลียนอู๋ดีกว่าครับ งานยืด หาเครื่อง 1 เดือน ว่าง 1เดือน วายสายอีกสัก 1เดือน เสร็จงาน ครึ่งปีพอดีครับ

12. hardrock

hardrock New Member Member

13
    0
    0
    แล้วเครื่อง d15b 3 stage ขาวๆพอจะมีไหมแนะนำด้วยคับ [email protected]

13. hi_ae

hi_ae New Member Member

158
    0
    0
    ยิ่งเกียa/tยิ่งเยอะ

14. EEED8888

EEED8888 New Member Member

16
    0
    0
    เครื่องหาไม่ยาก หาอู่วางแล้วจบยากกว่า

ตามนั้นเลยครับ ขอแนะนำเลือกที่ .. ที่วางแล้วจบจริงๆ ลองดูอู่ในเวปเราก็ได้ครับ ของผมวาง+วาย 3 อาทิตย์
    ออกมาวิ่งได้ 2 อาทิตย์ กลับไปวายใหม่อีก 3 อาทิตย์ ออกมาแบบพอวิ่งได้ แก้ไม่ยอมจบ จนต้องเอามาวาย
    ใหม่ ถึงจบ (ของแถมจากอู่เดิม กล่องเจ๊ง 1 ใบ) เครี่องV-TEC ถ้าวายไม่ครบ จะรวน อืด กินน้ำมันคับ

ปล.ของผมพึ่งวายใหม่เสร็จ กำลัง จับอัตราการกินน้ำมันอยู่คับ

15. 2jTec

2jTec New Member Member

132
    7
    0
    ตอนนี้ D15B ราคาประมาณเท่าไหร่คับ

ขอราคาทั้งเกียร์ ธรรมดา และ เกียร์ออโต้ ด้วยนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้