ฟันธงให้หน่อยครับ เรื่อง sub

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย Chocoa, 27 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chocoa

Chocoa New Member Member

123
    1
    0
    ระหว่าง ATLAS จูเหนี่ย กับ d dragon 12" ทั้งคู่ สมควรเล่นตัวไหนครับลังเลมากๆ เอามาจับคู่กับ class D ของอลังการ 1500w ครับ
    อีกนิดครับ ตู้เปิดเข้ามุม 10" กับ 12" ขนาดต่างกันมากไหมอ่ะครับ

ช่วยฟันธงให้หน่อยครับ จะซื้อแล้ว

ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มีนาคม 2008
  2. Saimon

Saimon New Member Member

56
    2
    0
    เล่น จูเนี่ย ไปเลยครับ ของนอกแม่เหล็กแท้ พร้อมสูตรตู้มาให้ด้วย ไม่ต้องตีตู้มั่วหรือเดาเอาเอง
    แอสลาส ของเขาดีจริงๆ ผมใช้ 12 เหลี่ยมอยู่ครับ

3. Juy115PowerHaus

Juy115PowerHaus New Member Member

448
    5
    0
    เชียร์ ATLAS ครับ

4. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0
  5. wutpioneer

wutpioneer New Member Member

172
    33
    0
    ATLAS... ดีจิง+คุณภาพที่ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้