อยากเเรง

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย กูขับ_nissanวะ, 26 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กูขับ_nissanวะ

กูขับ_nissanวะ New Member Member

4
    0
    0
    พี่ๆๆคับผมขับnissan ฟรอนเทีย อะคับ
    ควรใส่เทอโบไร ดีหรอคับ
    เครื่อง TD27 อะคับพี่
    ช่วยเเนะนำหน่อยนะคับ

2. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    จะเน้นใช้งานแบบไหนหล่ะครับ
    ถ้าขับแบบธรรมดาผมเชียร์ tf06 ครับ

ถ้าขับสนามผมว่าtd07-10 ครับหรือไม่ก็holsetครับ

ปั๊มถึงๆวิ่งสนุกครับผม

3. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    อย่าลืม อินเตอร์อีกชุด ระบายความร้อน โบมันค่อนข้างใหญ่แล้วครับ

ไม่งั้นก้อ เทอร์โบเล็กหน่อย เช่น ซูบารุ , แซ็ด ไม่แช่ ไม่ต้องอินเตอร์ครับ

ลองดู หรือผู้รู้ตอบหน่อย

4. FunMax

FunMax New Member Member

384
    1
    0
    TF06 มาไวดี ราคาก็ไม่แพง ลองดูครับ

5. pandabank

2,427
    4
    0
    tf 06 ครับ ชัวร์ๆ อินเตอร์ใบ+โมปั๊มวิ่งกระจายครับ

6. pandabank

2,427
    4
    0
    หรือเข้าไปดูของที่นี้เลยครับhttp://rcweb.net/forums/showthread.php?t=462278
    เข้าไปทีเดียวได้ของครบครับ มีทั้งเทอร์โบ และอินเตอร์ครับ

เข้าไปดูนะครับของดีราคาถูกๆครับ

หรือถ้าสน tf06 ก็โทรมาคุยกันได้นะครับ เบอร์โทรตามรายเซ็นเลยครับ

7. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    tf 06-1 อีกเสียง ถ้างบถึง

8. RESCUE_RKU

RESCUE_RKU New Member Member

253
    3
    0
    สนใจtf06ครับ อยู่แถวไหนหรอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้