พี่ครับรบกวนนิดนึง มีพี่ๆท่านใดรู้จักพี่รัช Promedic บ้างครับ

การสนทนาใน 'Rescue Club Thailand' เริ่มโดย McInToch, 26 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. McInToch

McInToch New Member Member

18
    0
    0
    ผมอยากได้ไฟ Code3 รุ่น 420 อ่าครับ โทรไปคุณหลายครั้งแต่ละคนตอบราคาไม่หมือนกัน วันแรกโทรไปบอกอีกราคา อีกวันโทรไปบอกอีกราคา ผมล่ะ งง

2. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    มีสมาชิกทำงานอยู่อ่ะครับ เด๋วให้ประธานมาแนะนำ เจ้าตัวไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นบอร์ด ผมจำรหัสไม่ได้ :D:D:D

3. McInToch

18
    0
    0
    รับทราบเลยครับพี่ แล้วราคาเนี่ยมันจะลดได้อีกหรือเปล่าครับ

4. ตั้น

ตั้น New Member Member

948
    0
    0
    RCT#200 คร๊าบเจ้าอู๋

5. retin-a

retin-a Guest

0
    0
    0
    แนะนำนะคะให้เข้าไปที่ร้านได้เลยคะ ส่วนเรื่องส่วนลดก้อต้องดูตัวสิค้าก่อนนะคะว่าจะลดได้มากมายน้อยเพียงเพราะสินค้าบางตัวก้ออาจจะถูกหรือเพียงก้อขึ้นค่าอัตราแลกเปลี่ยน+ภาษีขาเข้า
    นะคะ ยังไงก้อให้เข้าไปคุยกันที่ร้านเลยคะ จะได้สบายใจและสบายกระเป๋า(รึเปล่า) ขอบคุณนะคะ

6. E20MHG

824
    2
    0

น้องอู๋นั่นแหละครับ ขึ้นไปดูเบอร์กระทู้ติดหมุด RCT#200 โทรไปถามครับ บอกมาจากบอร์ดอาร์ซ๊ที เผื่อมีราคาพิเศษ ...

7. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    อิอิ ตามนี้เลยครับ

8. ตั้น

ตั้น New Member Member

948
    0
    0
    ราคาพิเศษนี่แพงกว่าใช่อะ...555+

9. E20MHG

824
    2
    0
    ราคาลดพิเศษสิครับท่าน แต่+ค่าเหล้า2-3ลัง ... :D:D:D

10. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    12,500 ( หนึ่งหมื่อนสองพันห้าร้อยบาทถ้วน ) โทร.ไปขอสาย อู๋
    แล้วบอก อู๋ ว่า RCT#001 แนะนำมา

11. McInToch

18
    0
    0
    ไปสอยมาและครับ สว่างดี แจ่มเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้