ใครมีบัตรมอเตอร์โชว์บ้างไหมคับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 28 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เพิ่งกลับมาจากค่ายอาสา สดๆร้อนๆ

อยากไปเที่ยวมอเตอร์โชว์ อิอิ

แต่ไม่มีบัตรเลยอ่า มีใครได้บัตรฟรีมาเยอะๆบ้างไหมคับ

หรือจะไปพร้อมกันวันไหนบ้างไหม เอาไงกันดี

2. Nonato

Nonato New Member Member

39
    0
    0
    ใครมีบัตรขอด้วยนะครับ
    อิอิ

3. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    น้องแพทแฟนไอโค้กแฝด เป็นพริตตี้อยู่ออดี้

4. Nat_mo

781
    15
    18
    แล้วมีบัตรเยอะป่าว

หรือ จะเอาบัตร VIP วนเอา

5. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    XO เล่มล่าสุด มีแถม 2 ใบครับ

6. xoมีแถมใบเดียวนะครับ แต่tuned by มี2ใบ สรุปแล้วผมมีแค่3ใบอ่ะครับ แล้วไอ้โค้กแฝดบอกว่าให้ใช้บัตร vip ของมันวนเอา

7. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    ทำไมมันแถมไม่เหมือนกันอ่าคับ งง

เพื่อนซื้อมามันก็มีให้ 2 ใบ

สงสัยจะสุ่มแจกค๊าบบบบ

8. Nonato

Nonato New Member Member

39
    0
    0
    สงสัยมีใครแอบดึงไปใบนึง

9. ครับ ผมก็งงเหมือนกัน ตอนแรกซื้อ Tuned By มาให้มา2ใบ ทีนี้พอไปซื้อ XO มาตอนแรกคิดว่าคงให้2ใบเหมือนกันแต่พอเปิดออกมามีใบเดียวเองครับ สงสัย Tuned By แพงกว่าเลยให้2ใบ อิอิ รึป่าว

10. Nat_mo

781
    15
    18
    xo มันให้ 2 ใบนะเห้ย มึงโดนใครดึงไปแล้วแหละกูว่า

11. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    ช่าย xo ให้2ใบ ไปมาแล้วเมื่อวันพุธ เจอน้องแพทยืนเป็นพริตตี้ของบูทออดี้อยู่ดูดีมีสง่าราศีมาก
    แล้วก้เจอคนใหย่คนโตด้วยกำลังภาชนะในครัวเรือน กับพริตตี้อยู่เลย555+

12. ขอโทษด้วยครับที่ผมบอกว่า XO แถมบัตรใบเดียว คือตอนนี้ผมเจอแล้วครับอีกใบนึงอ่ะ แต่ผมงงมากเลยคือเค้าให้2ใบ แต่ดันเอาไปใส่ไว้คนละหน้า ตอนแรกที่ผมบอกว่าใบเดียวอ่ะเพราะ ผมยังอ่านไม่หมดทั้งเล่มอ่ะครับ แล้วอ่านไปถึงหน้าที่เค้าเอาบัตรมาคั่นไว้อ่ะครับ เจอใบเดียวก็เลยนึกว่าเค้าให้ใบเดียว แต่ตอนนี้อ่านหมดทั้งเล่มแล้วก็เจออีกใบนึงแล้วด้วย ขอโทษด้วยครับที่มาให้ข้อมูลผิด หน้าแตกเลยเรา 555+

13. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    แฟงมี 3 ใบ แฮะๆๆ โทรมาหล่ะกัน

14. Nat_mo

781
    15
    18
    ไปมาแล้วคับ คนเยอะ แล้วก็ไม่มีอะไรเลย

15. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ถูกต้องนะคร้า

ผมว่าพริตตี้ ฮุนได สวยดีออกครับ แต่ ก็อย่างว่าเหมือนกันทุกปี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้