อยากได้ขาตั้งซ่อมกับยางครับ...

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย กด, 25 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กด

กด Guest

0
    0
    0
    ท่านใดมีเหลือจะขายดรุณุณาแงราคาและเบอร์ตอดต่อด้วยครับ...และร้าน kc kart นี่อยู่ตรงใหนครับ หาไม่เจอ

2. คาร์ท-สิค

คาร์ท-สิค New Member Member

36
    0
    0
    kc kartหายยากนิดหนึ่งครับ เอาเบอร์ไปดีกว่ามั้ง
    เบอร์ครับ 02-721-6901หรือ08-1701-5849
    เส้นทางจากแยกพัฒนาการตรงไปซีคอนอยู่ด้านซ้ายก่อนถึงซีคอนจะมีร้านซ่อมช่วงล่างและแม็กซ์อยู่ติดกัน มองดีๆครับร้านจะปิดกระจกมองแทบไม่รู้ว่าร้านขายอะไหล่ ลองดูครับ

3. คาร์ท-สิค

คาร์ท-สิค New Member Member

36
    0
    0
    kc kartหายยากนิดหนึ่งครับ เอาเบอร์ไปดีกว่ามั้ง
    เบอร์ครับ 02-721-6901หรือ08-1701-5849
    เส้นทางจากแยกพัฒนาการตรงไปซีคอนอยู่ด้านซ้ายก่อนถึงซีคอนจะมีร้านซ่อมช่วงล่างและแม็กซ์อยู่ติดกัน มองดีๆครับร้านจะปิดกระจกมองแทบไม่รู้ว่าร้านขายอะไหล่ ลองดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้