สปิง ไอบัค มีปล่อมป่าวคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย morn@FIT, 25 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. morn@FIT

morn@FIT New Member Member

14
    0
    0
    ถ้ามีแล้วมันต่างกันยังไง ลบกวนบอกละเอียดหน่อยนะคับ จะได้รู้
    ขอบคุณคับ...ที่แนะนำ

2. shiteru

shiteru New Member Member

9
    2
    0
    ไอบัคปลอมจะเหมือนกับ เทอิน ปลอมป่าวหว่า วานผู้รู้มาตอบและกันครับ

3. morn@FIT

14
    0
    0
    ง่า...ปลอมกันทุกยี่ห้อเลยป่าวนิ....แล้วจะรู้ได้ไง ว่า ชัวหรือ มั่ว นิ้ม...บอกด้วยคับบบบ

4. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    มีด้วยเหรอครับ ผมไม่เคยเห็นมีนะ

5. pom_es04

pom_es04 New Member Member

237
    45
    0
    ไม่ เคย เห็น เหมือน กัน .......................

6. Pete Villian

Pete Villian New Member Member

71
    3
    0
    เท่าที่เคยเจอมาผมคิดว่าไม่น่าจะมีนะครับ.........แล้วถึงจะมี ก็คิดว่ายังไงคงไม่เหมือนของแท้หรอกครับในเรื่องคุณภาพและความทนทาน

7. morn@FIT

14
    0
    0
    ไม่มีก็ดีคับ จะได้ไม่ต้องกัวเวลาซื้อมา หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้