เรื่องเกียร์R11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย kitaco, 25 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kitaco

kitaco New Member Member

1
    0
    0
    ตอนนี้ผมใช้ r11 อยู่ เปลี่ยนเครื่องเป็น sr20det เเต่มีปัญหาเรื่องเกียร์

คือเกียร์มันลูกใหญ่จนติดแลคซ์พวงมาลัย อยากทราบว่า r11 มีแลคซ์แต่ง

หลบหรือป่าวคับ หรือถ้าไม่มีปัญหาแบบนี้เเก้ยังไง เกียร์ที่ว่าติดมันเป็นเกียร์ออโต้4WDน่ะคับ

แล้วอีกอย่างผมหาเกียร์ธรรมดาอยู่ด้วย หามานานแล้วยังไม่ได้ซะที มีที่ไหนขายอยู่

ช่วยแนะนำหน่อยน่ะคับ.................ขอบคุณล่วงหน้า...

2. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    พี่ป๊อปได้เกียร์ใหม่มาแล้วนี่ บริจาคไปซักลูกจิ อิอิ

3. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ถ้าได้เกียร์กับเต็ทของตาวินมาสวยๆละก้อ
    ผมจะปล่อยทั้งเกียร์ธรรมดาที่มีทั้งไม่เต็ท กะ เต็ท
    แล้ว เกียร์ลูกเล็กนะ
    ไม่แพงแน่ๆ
    อิอิ

4. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    แล้วเกียร์ออโต้4WD เอามาใส่ทำไมอะคับ มันใส่ไม่ได้ไม่ใช่หรอคับ

5. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ผมมีเกียร์ธรรมดา เกียร์ใหญ่ครัชน้ำมันครับ

6. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ผมมีครัทซ์ os เกียร์ใหญ่ อิอิ จับคู่เลยๆ

7. presea _r11

presea _r11 Member Member

74
    0
    6
    เกียร์ไฟฟ้า SR20 มีไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้