++ถามปัญหาเครื่อง 4E-FTE หน่อยครับ++

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย TooNZ, 25 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    ++ถามปัญหาเครื่อง 4E-FTE หน่อยครับ++

++ใช้น้ำมันเครื่องของอะไร รหัสอะไรดีคับ++

++น้ำมันเกียร์ของอารัยดีคับรหัสอารัยดี น้ำมันเบรคของอารัยดีคับรหัสอารัยดี++

++ขอบคุณครับ++

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ใช่น้ำมันเครื่องอะไรก็ได้นะครับแต่ต้องเป็น กึ่งเซนาติกนะ
    น้ำมันเกียร์ใช่อะไรก็ได้นะครับแต่ต้องเป็นหัวจรวด นะครับ

3. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    ขอบคุณคับพี่ตู่ อิอิ

เด๋วว่างๆรถซ่อมเสดแว้วจะโฉบไปอู่พี่ต้นนะค๊าบ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้