SUZUKI VITARA 5D ในงบ 10000

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย jikorn, 21 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jikorn

jikorn Guest

0
    0
    0
    มีงบ 10000 อยากได้ วิทยุ CD MP3 + ลำโพง

ฟังเพลงทั่วไปครับ ลำโพงน่าจะเป็นแบบไหนดี เพราะช่องเดิมที่รถจะใส่ได้แค่ 4 นิ้ว ทั้งหน้าและหลัง ใส่ 6 นิ้วดีกว่าหรือเปล่า หรืองบแค่นี้ได้แค่คู่หน้าคู่เดียว ช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ

2. วุฒิ

วุฒิ Guest

0
    0
    0
    ชุดไฮเอ็นในงบ10000

ฟร้อนใช้ไพโอเนีย2850 เล่นเอ็มพี3ได้ +คู่หน้า6นิ้วแยกชิ้น2ทาง ของ PHD กลางโปร่ง แหลมไม่บาดหู แบรนก็การันตีแล้วว่าอยู่ในระดับไฮเอน +คู่หลัง 6นิ้ว รวมชิ้น2ทาง ไพโอเนียกรวยเคฟล่า ต้องทำแผงซาวที่ประตูนิดหน่อยก็โอเคแล้ว ชุดนี้ให้มิติเสียงที่ดี กลางโปร่ง แหลมมีระดับ ทั้งหมด 9500 ฟรีค่าสาย ติดตั้งฟรี ของทุกชิ้นมีใบรับประกัน 1 ปีเต็ม รับประกันงานติดตั้ง1ปีเต็มมีปัญหาแก้ฟรีจนกว่าจะหาย สนใจโทรติดต่อผมได้ที่ 090042700 ตลอด24ชั่วโมงครับ กลางคืนอาจจะโทรยากหน่อยนะครับ ถ้าจะให้ดีโทรกลางวันดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้