юю มิตติ้งสัญจรเดือน เมษายน юю

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 18 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    - - - - - - - - - - - - มิตติ้งรับลมร้อน - - - - - - - - - - -

รู้สึกยังสนุกกับการเดินทางตอนกลางวันอยู่.....อิ....อิ.....( ล้อเล่นนะครับ )

ก็แค่ไม่อยากให้สมาชิกรู้สึกเบื่อหน่ายกับบรรยากาศเดิม บวกกับจังหวะที่ทาง ทรัค ธนบุรี ได้จัดวิ่งที่

ราชบุรีขึ้น แล้วเราได้โอกาสไปแจม เพราะจัดเองผมคงเหนื่อยน่าดู เลยสรุปไปแจมดีกว่า เลยจะถือว่าเป็น

มิตติ้งเดือนเมษายน ไปเลย กิจกรรมก็เหมือนเดิม กินเหล้า คุยประสารถ แต่คราวนี้อาจจะมากกว่าคราวที่

ผ่านมาก็ตรง มีคนคอเดียวกันแยะเยอะไปหมด.......อิ....อิ......

ผมจะจองเต้นท์แค่ 2 เต้นท์เท่านั้นนะครับ สำหรับคนนั่ง รถจอดตากแดด ถ้าใครต้องการเต้นท์เพิ่มบอก

ล่วงหน้าด้วยครับ จะได้จองที่เดียวเลย

ลืมบอกไป งานจะเริ่มวันอาทิตย์ที่ 6 เมษายน ที่จะถึงนี้ ที่นัดเจอเดี๋ยวแจ้งอีกที วิ่งไปพร้อมกัน

ส่วนใครจะวิ่ง มี 2 รุ่นให้แจมคือ 18 วิ กับ 20 วิ ส่วนรถใครถึง โอเพ่น เขาก็ให้เราลงนะ....อิ...อิ

หวังว่างานนี้คงได้รับความร่วมมือด้วยดีเสมอมา

ปล. เราไปในนาม Pickup Freedom Club นะครับ อย่าทำให้อายเหมือนคราวที่แล้วนะครับ

เข้าใจความรู้สึกกันมั่งนะครับ อุตส่าห์ หากิจกรรมมาให้แล้ว ขอความร่วมมือด้วยนะครับ....;)

ขอขอบคุณ สมาชิกทุกท่านล่วงหน้าที่ให้ความร่วมมือ ด้วยดีเสมอมา..........:cool:.........:cool:

2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เป็นกำลังใจให้สำหรับพี่...เป้.....ครับ

3. โอ้ว ่นาหนุกจัง

4. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    คริคริ จัดไป คับ พี่ เป้

ผม ขอ เดี่ยว ๆ เลย 1 เต้น คับ ไว้ จอด รถ ที่ วิ่ง คับ ไม่ งั้น เซอวิท ไม่ไหว คับร้อน โคตร ๆ

5. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ไปดูๆๆๆๆ ไปด้วยๆๆๆๆ

6. Service Truck

Service Truck New Member Member

305
    2
    0
    รับทราบครับพี่เป้

โอ๊ดจะเอาแวนนรกไปวิ่งหรือ

7. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48

แล้ว พี่ จา วิ่ง กะ ผม ไม๊ คับ

8. Service Truck

Service Truck New Member Member

305
    2
    0
    ใช้คนวิ่งนะโอ๊ดไม่เอารถวิ่ง

55555++++++++++++++

9. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    วิ่งด้วยได้ไหมอ่ะ พี่เป้ คริ คริ

ถ้าได้วันหยุดตรงวันอาทิตย์ที่ 6 ไปด้วยโลด

10. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    จัด ให้ คับ ผม

11. OAK_ZERO

OAK_ZERO New Member Member

316
    1
    0
    ปายด้วยจิ

12. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

เจ้าโอ้ตจะเอาเต้นนอนหรอ 1 เต้น....5555+:D

13. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    แหล่มมากท่านเป้.......

แหม เจ้าโอ๊ต...........จองเต้นท์ ไว้จอดรถ ส่วนคน นั่งตากแดด 5555+

14. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    งั้นผมจอง ของ Pickup Freedom Club 2 เต้นท์ ของเจ้าโอ้ต อีก 1 เต้นท์

รวมเป็น 3 เต้นท์ นะครับพี่น้อง...............!!

รับทราบทุกท่านนะครับ.............ขอบคุณครับ

15. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    งานนี้ขอเกาะรถโอ๊ดไปแล้วกานนะ

16. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    น่าหนุกนะเนี้ยงานนี้อ่ะ

17. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    20วิน่าสนนะ

18. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    จัดไปคับพี่แล้วงานเริ่มกี่โมงคับ

19. mail_poo

3,298
    14
    0
    แมร่ง.........โคตรเซ็ง.........ม่ายได้ไป สนญ.เพิ่งโทรมา เมื่อตะกี้นี้ .............ให้เข้าอบรม วันที่ 5-6 เมษา...........ไม่รุ เป็น เหรี้ย ไร........วันตั้งเยอะแยะ เสือกมา ปล้นวันของ กรู............ถ้าอายุ ไม่เยอะ ลาออกแมร่ง แล้ว........บริษัทเนี่ยะ............เซ็ง ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ต้องขอ อภัย พี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ ทุกท่านด้วย ที่ไปร่วมงานไม่ได้ .............และพิมพ์ คำ ที่ไม่สุภาพ

20. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    อดไปเลยพี่ปู

21. ไปรท์ JZ

ไปรท์ JZ New Member Member

188
    0
    0
    เดี๋ยวถ้าผมสึกทันผมจะไปตอนนี้อยู่วัดเหงามาก อิ อิ

22. INTER_ZONE

7,700
    280
    83

เป็นเกียจครับพี่......สำหรับผู้อาวุโส........:D

23. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    55555555+ ก็ คิด ว่า งั้น อะคับ ผม

555555555+ นิสสส นึง คับ พี่ รถ จอด ตาก แดด กลัว เครื่อง มัน ฮีตตต คับ อิอิ

จัด ไปค ับ พี่ เป้

ไม่ ให้ ไป โว้ยยยยยยยย อิอิ

8.30 คับ

ไม่ ให้ อภัย คับ ใจ หรือ ป่าว คับ ?

ตัด ๆ บ้าง ก็ ได้ คับ หลวง พี่ :D

เผื่อ จา ได้ สงบ ๆ คับ อิอิ :eek:

24. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    ดูเจ้าโอ้ตมันตอบทีซิ...ได้กันทุกคน....555+

25. mail_poo

3,298
    14
    0
    เซ็ง.....

26. ขอดูว่าวันนั้นต้องไป ตจว หรือไม่ ถ้าไม่ได้ไปงานก็ไม่พลาดแน่คับ

27. deknon

1,753
    66
    48
    แล้วจะไปกันกี่โมงคับ จะได้จัดเวลาทุกอะคับ :)

28. ไปรท์ JZ

ไปรท์ JZ New Member Member

188
    0
    0
    อิ อิ

29. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    หลวงพี่ ละละ มั่งก็ได้........อิ.......อิ

เจ้าตั้งน่าจะเจอกันแต่เช้าอ่ะ เดี๋ยวพี่โทรแจ้งผ่านทางมล ล่ะกัน

ปล. พี่ม่ายมีเบอร์เราอ่ะ............อิ.......อิ

30. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    555555+

กลัว จา น้อย ใจ คับ อิอิ

ขำขำ ไป คับ พี่

เช้าที่ สุด คับ ไม่ อยาก เสี่ยง พี่หรวด คับ คี่เกียจ เครีย เบื่อ

จัด ไป คับ ท่านนนนน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้