ด่วน ป้ายของคลับเราอยู่ที่ใคร

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Keng@7GT-A, 25 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ไม่ทราบว่าป้ายของMRC เราอยู่ที่ใครคับ ใครเก็บไว้โปรดนำมาคืนด้วย หรือใครทราบว่าอยู่ที่ใครมาเเจ้งด้วยคับ

2. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    ใช้ทำไรค่ะ ป้าย เนี่ย

3. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    UP.......... อยู่ที่ใคร เเจ้งด้วยคับด่วน ป้ายนี้เราใช้เงินกองกลางทำมานะคับ อย่าเก็บไว้เลย บาปนะ หุๆๆๆ

4. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    จำได้ว่าเอาไปตอนงานแดร็ก แต่รถพังเรยกลับก่อน ไม่รุใครเก็บไว้อ่า วางไว้กะของรางวัลอะ

5. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ผมเช็คเเล้วที่พี่ ทีปไม่มี พี่เเจ๊คไม่มี เเล้วอยู่ที่ครายเนี้ย เซ็งเจงๆ

6. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    สู้ๆ นะคับ ขอให้เจอๆๆๆๆ

7. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    กำ
    ไม่ใช่ ลืมไว้ BDA ตั้งแต่วันนั้นแล้วล่ะ
    เอา ช่วยกันหาจ้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้