ประกาศครับ พี่น้อง

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย COROLLA BOY, 16 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    ประกาศครับ พี่ น้อง

23 นี้มาวิ่งเล่นกันที่ นครชัยศรี ครับ เห็นเขาบอกว่าราคาถูกมาด้วย

จบแล้ว อิอิ :p

2. monster

monster New Member Member

29
    1
    0
    งานอะไรเหรอคับพี่

3. b4_pd

b4_pd New Member Member

12
    1
    0
    งานอะไรเหรอเบส วิ่งเล่นได้ตั้งแต่กี่โมงถึงกี่โมง

4. COROLLA BOY

507
    1
    0
  5. monster

monster New Member Member

29
    1
    0
    พอจะมีรายละเอียดมากกว่านี้ป่าวคับ.....

6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อาจจะตามไปดูนะ :D

7. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ไม่ไปวิ่งเลยล่ะพี่...อยากไปอ่ะป่าว ฝั่งนี้ไม่แน่นอน 'จารย์ บอกอาจจะไปนา...หรือถ้าว่างจัด จะรบกวนนั่งรถผมไป จูนไปด้วยก็ดีนะพี่...อิอิ :D

8. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    จะดู F1 อ่ะ ทีมยิ่งไม่มีแต้มอยู่ อิอิ :D

9. POP 11

POP 11 New Member VIP Racer

137
    1
    0
    จูนไรอะพี่โป้ย

อยู่บ้านดู F1 กับพี่บีดีกว่า

10. Super Colt

2,980
    11
    0
    จูนรถมันอ่ะแหละ

ไม่มีเบาะ ไม่จูนให้ :D
    ดูตอนเย็นก็ได้ป๊อบ ไปวิ่งเล่นกันก่อนไหม :D

11. pom_mk1

pom_mk1 New Member Member

85
    4
    0
    สรุปว่าผมไปครับ

แล้วค่อยกลับมาดูเทป f1 ตอนค่ำ

12. POP 11

POP 11 New Member VIP Racer

137
    1
    0
    ดูเทปเอาเหรอ

ก็ดีเหมือนกัน จะได้ไม่ต้องได้ยินผู้บรรยายไทย 55

13. pom_mk1

pom_mk1 New Member Member

85
    4
    0
    แหม ป๊อปก็พูดไป 5555

14. Poyee_ZC

611
    7
    0
    เจอกันครับ... :cool:

15. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่อ่ะ

16. COROLLA BOY

507
    1
    0
    งานนี้พี่ๆ ไปกันหลายคนนิ สนุกแน่เลย อิอิ

17. Poyee_ZC

611
    7
    0
    โทษทีอ่ะเบส...เอก งานเข้าทุกคนแล้วอ่ะ

คงไม่ได้ไปกันแล้ว...โอกาสถัดไปละกันนะ...

ส่วน CD รูป ไว้มาเอาละกัน ส่วนเอก เอา CD มาแลกด้วยนะ...

18. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0

อย่าเอ็ดไปพี่ เด๋วคนอื่นรู้ความลับเราหมด
    (จะบอกว่า CD ไม่มีแล้ว มีแต่ DVD) :D :D

19. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    กลับมาละ วันนี้วิ่งไม่มันส์เลย :sad: :sad:
    ไฟลุกใต้ท้องรถ น่าจะมาจากกระป๋องน้ำมันพาวเวอร์รั่วหรืออะไรสักอย่าง น้ำมันพาวเวอร์กระจายเต็มไปหมด แล้วคงไปโดนท่อไฟเลยลุก เซ็งอย่างแรง :sad: :sad:

ตอนแรกนึกว่าเครื่องพังเห็นควันขาวออกมาหลังรถ พอจะเข้าพิทเห็นเจ้าหน้าที่สนามถือถังดับเพลิงมารอรับตรงทางเข้าพิท เราก็งง พี่เค้าบอกรถไฟลุกใต้ท้อง เลยเลิกเลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มีนาคม 2008
  20. COROLLA BOY

507
    1
    0

โถ่เอย...........ก็แค่น้ำมัน power ไหลออกมาเอง บอกแล้วว่าไม่เป็นไร ไม่เชื่อเราเดี๋นวให้พี่ POM ด่าเลย อิอิ :D หรือว่ากลัวโดน 4AFE ลิ้นเดียววะ 5555 :p

กวนตีนนะนี่ หลอกให้เราไปแล้วก็ไม่วิ่งกับเรา ดูดิยางหมดไปเยอะเลย :mad: :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มีนาคม 2008
  21. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    มันจะแรงไปถึงไหนนี้

22. firstgub

firstgub New Member Member

20
    0
    0
    corolla คันแดงวิ่งดีมากเลย เครื่องแรงด้วย:)

23. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    งานอะไรหว่า

24. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    ไม่เจอกันนานเลยนะ !

:cool:
    มีวิ่งทุกเดือนไหมครับน้อง.......เบส

25. COROLLA BOY

507
    1
    0
    คุณก็ขับดีนะคับ ขนาดรถด้อยกว่ายังเล่นสะผมความร้อนขึ้นเลยอะ อิอิ :)

ครับพี่มีทุกเดือนครับ:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มีนาคม 2008
  26. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    ไปวิ่งมาเหมือนกันสนุกดีครับแต่เปลืองยางไปหน่อย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้