พี่ๆครับมีใครใส่ดีดเบรกหลังบ้างครับ ทำไงครับแนะนำหน่อย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Polsawat Chachamroen Yaris, 10 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับมีใครใส่ดีดเบรกหลังบ้างครับ ทำไงครับแนะนำหน่อย

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ใส่กันเยอะ แต่จะบอกอย่างงัยดีละ ก็คือมันก็ต้องแปลง

2. ครับเอาของไรมาใส่ครับพี่เอ

3. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ได้หมด ของนิสสันหลายตัว b14 A31 A32

4. ยกทั้งเพลาเลยดายมัยครับพี่เอ

5. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    มันใช้ได้แค่ดุมคานเอามาก็ใช้ไม่ได้

ปิยะพงษ์ จันทรวงศ์ ใส่อยู่ค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้