โชว์ตูดบ้าง ทันมั้ยเนี่ย.

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย KObdet Jantana, 10 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KObdet Jantana

KObdet Jantana Guest

0
    0
    0
    โชว์ตูดบ้าง ทันมั้ยเนี่ย.

2. อ้าว...น้องป้ายทะเบียนชัยนาทเหมือนพี่เลย อยู่แถวไหนหรอคะ

3. KObdet Jantana

0
    0
    0
    ผมอยู่ตาคลีครับพี่ พี่อยู่ที่ไหนครับ

4. พี่อยู่ในเมืองชัยนาทเลย ปล.ว่างจัด ไม่มีไรทำ อำกันเล่นซะงั้น 555

5. KObdet Jantana

0
    0
    0
    เอิ๊กๆ ไม่ได้ไปเที่ยวหาพี่นานแระ เดี๋ยวไปนั่งเล่นด้วยนะ

6. พี่ไม่ได้ขายหน้าโรงเรียนแล้วอ่ะดิ ปิดเทอม แต่ถ้ามาก็มานั่งเล่นที่บ้านพี่ได้

7. KObdet Jantana

0
    0
    0
    ค้าบผม เดี๋ยวว่างๆจะเข้าไปหาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้