ช่วยด้วยครับพี่ๆเพื่อนๆรถผมสตารท์ไม่ติด น้ำมันไม่เข้าคาบูรเปลี่ยนกลองเบนชิลแล้ว...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Mongkol Phopom, 10 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mongkol Phopom

Mongkol Phopom Guest

0
    0
    0
    ช่วยด้วยครับพี่ๆเพื่อนๆรถผมสตารท์ไม่ติด น้ำมันไม่เข้าคาบูรเปลี่ยนกลองเบนชิลแล้ว น้ำมันล่อแล้วก็ไม่ติดมันเป็นอะไรคับช่วยบอกทีครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ลองเช็คน้ำมันมารึป่าวคับ

3. Mongkol Phopom

0
    0
    0
    มาครับขึ้นมาแค่กลองแต่ไม่เข้าคาบูร

4. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    เช็คปั้มAC

5. Mongkol Phopom

0
    0
    0
    ปั๊มACคือตรงไหนครับใช่กลมๆเหมือนปั้มติก ใช่ไหมครับก่อนจะเข้าคาบูร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้