HappY BirthdaY น้องหลุง B11 ย้อนหลังค่ะ (23 มี.ค.)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย A M M Y, 24 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. A M M Y

A M M Y New Member Member

23
    20
    0
    Happy Birthday ย้อนหลัง 1 วัน นะเจ้าหลุง

ขอให้มีความสุขมากๆ สมปรารถนาทุกอย่าง
    อยากกินไรก้อขอให้ได้กิน อิอิ
    ขอให้สุขภาพดี อารมณ์ดี ร่าเริงอย่างงี้ ตลอดไปนะจ๊ะ

พี่แอม + พี่หนุ่ม

NHUM-YAI-JAI-DEE และ wenkel ถูกใจสิ่งนี้
  2. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    Happy Birth Day..

มีความสุขมากๆ นะคะ

สุขภาพกายใจ-สุขภาพใจ แข็งแรงมากๆ ค่ะ :)

wenkel ถูกใจสิ่งนี้
  3. พงศ์ธร

พงศ์ธร New Member Member

470
    300
    0
    มีความสุขเยอะๆๆๆๆๆๆนะครับ

NHUM-YAI-JAI-DEE และ wenkel ถูกใจสิ่งนี้
  4. nongsam

nongsam Active Member Member

690
    161
    43
    Happy Birth Day คร้าบบบบบ

ขอให้รถหล่อเหมือนเดิมเร็วๆนะคร้าบบบพี่

5. Bach Contrabass

Bach Contrabass New Member Member

414
    176
    0
    Happy BirthDay ครับ คนเกิดเดือนนี้หน้าตาดีทุกคนเลยเนอะ
    ลูกผม 2 คนก็เกิดเดือนนี้
    น่ารักที่สุด

6. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    HBD นะค่ะ

7. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    สุขสันต์ วันเกิด น่ะครับ วัยรุ่น ทั้ง 2 ท่าน
    มีความสุข สมหวัง ทุกๆ คน คร้าบ :D

8. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
  9. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    แสบสันต์ เอ๊ยยยยย สุขสันต์ วันเกิด คร๊าบบบบบ
    :D:D:D

10. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    สุ ข สั น ต์ วั น เ กิ ด คั บ...

11. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    สวัสดีวันเกิดคร๊าบบบบบ...
    ขอให้ได้รถเร็วแล้วกัน.... อิอิ
    เพราะคนอื่นอวยพรหมดแระ...

12. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    อยากได้คันไหนก็ขอให้ได้สมดังหวังนะท่าน

13. wenkel

wenkel New Member Member

1,157
    182
    0
    โหวววว ขอบคุณทุกท่านมากมายนะคร้าบบบบบ

ปล.ขอบคุณพี่แอมที่ตั้งกระทู้นะคับ ;)
    ยังเป็นพี่สาวที่น่ารักน้องสาวสวยเสมอ อิอิ...:D :D :D :D

jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  14. NJU

NJU New Member Member

294
    130
    0
    HBD คับ อาหลุง พึ่งรุข่าวเรื่องรถ ได้รถใหม่ไวๆ คับ

15. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    มีความสุข
    สุขภาพแข็งแรง
    เงินทองเยอะแยะ
    แค่นี้ก็สุขใจ
    แฮปปี้เบิร์ดเดย์คร้าบบบพี่หลุง

16. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    มีความสุขสมหวังในสิ่งที่คิดนะ

17. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    มีแต่ ความสุขนะ เงินทอง ผู้หญิง เดี๊ยวไหลมา เทมาเอง :D:D:D:D

18. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ขอให้แม่รักเยอะๆนะ

ได้ได้มีรถใหม่ใครครอบครอง

มีเมียได้แล้วนะปีนี้แก่แล้ว....:D:D:D

19. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    โอ้ววววววววว เด๋วเดือนหน้าไล่ตาม อิอิอิอิ พี่หลุง มีความสุข สมหวัง ทุกสิ่ง ทุกประการ นะคร๊าบพี่

เออๆๆๆๆ แล้วเรื่องเมียอ่ะ ต้องกล้าๆหน่อยนะพี่ อิอิ ไอ้ดำๆ คล้ำๆ เปลี่ยนเป็น ขาวๆ อวบๆ ดีกว่าเชื่อโผ๊มมมม อิอิ

ปล.ทามเมอร์ ยังอยู่ป่าวเพ่ เด๋วไปเอา อิอิ

20. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    มีความสุขมากๆนะหลุง หล่อๆ รวยๆ สาวรักสาวหลง

21. TeeB14

TeeB14 New Member Member

560
    293
    0
    Happyyyy Birth Day คาบบบบบบบบบบบ

จุ๊บๆ

22. FIFTYFIFTY B12

FIFTYFIFTY B12 New Member Member

928
    224
    0
    เพิ่ง เหนนนน ขอให้มี ความสุข มากกๆๆ ครับ หลุง ................

23. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    มีฟามสุขมากๆครับ ขอให้เจอแต่สิ่งดีๆ
    คนเกิดเดือนนี้ หน่าตาดีทุกคนครับ

24. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    Happy py py py py Brithday ครับพี่หลุง ของให้ได้รถคันใหม่เร็วๆๆ
    ปล...ถ้าอยากขายซากรถบอกนะพี่ มีคนรับซื้ออยู่....

25. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    Happy Birth Day ค๊าบบ

มีความสุขมาก ๆ นะค๊าบบบบ

26. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ขอให้ผอม ขอให้ผอม สาธุ

27. B14er

B14er New Member Member

526
    224
    0
    แฮปปี้เบิร์ธเดย์ค้าบหลุง :D :D

28. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    :D:D:D:D HAPPY BIRTHDAY คร๊าบ

29. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    HAPPY BIRTHDAY ครับ

30. KWAN B11

KWAN B11 New Member Member

146
    31
    0
    ดีวันเกิดครับมีความสุขมากๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้