เพื่อนๆ ช่วยแนะนำอู่เก่งๆ แถวอยุธยาให้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ES จูเนียร์, 24 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เพื่อนๆ พอรู้จัก อู่ซ่อมฮอนด้า เก่งๆ แถวอยุธยาช่วยแนะนำหน่อยครับ

1. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
    รอเบียร์มาตอบดีก่าเด็กอยุธยาเหมือนกัน.............

2. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ไม่เคยซ่อมที่ยุดยาซักทีครับ....กทม. ตลอดเลย...

3. WIT_ES MANIA

WIT_ES MANIA New Member Member

234
    19
    0
    ไม่น่ามีนะครับผมอยู่อ่างทองก็เอารถเข้า กทม. ตลอดเลยครับ

4. pom_es04

pom_es04 New Member Member

237
    45
    0
    เข้า กทม. เหมือน กัน ครับ หรือ ไม่ ก็ เข้า ศูนย์ ไป เลย...................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้