ทุกทีจอดตูดเค้า...วันนี้นึกยังไงจอดหน้าเค้า...ผลออกมาเป็นแบบนี้...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สุภกร อุทัยรักษ์ น้องพอล, 10 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ทุกทีจอดตูดเค้า...วันนี้นึกยังไงจอดหน้าเค้า...ผลออกมาเป็นแบบนี้...

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    อ้าวงัยเป็นงั้น

2. ไม่รุอะไรดลใจคับ...โชดดีจุง

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    แล้วรถใครพี่

4. 5555 โชคดีตูดไม่แต่กกก

5. Jod Jokjak

Jod Jokjak Guest

0
    0
    0
    ถ้าเป็นรถพี่ก้อไม่โดนหรอกครับ..เห็นแต่ไกล..แสบตา..หลบฟ๊าบ..นี่สงสัยมองไม่เห็น..

6. รถพนักงานที่อู่คับที่จอดๆยุ

7. พนักงานใหม่คับเอารถยนต์มาวันแรก...โดนเลย

8. คับ..โชดดีมากกกก...

9. เป็นบทเรียนจอดรถข้างทางคับ....

10. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    กลางวันเลยนะพี่ แย่จัง

11. ใช่คับ..ดูกล้องแล้วขับมาชนเฉยๆเลย...

12. 55 ของผมก้อเหมือนกัน ปกติจะตอดท้ายขบวน วันเกิดเหตุ ดันไปจอดเปนคันแรก เหมือนมีอะไรไปดลใจ รับเคราะแทนพี่ๆน้องๆในคลับเลย

ของผมเกือบไปคับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้