เรียนถามพี่ๆ ครับ Nv. Single. น้ำหนักรถ อยู่ที่กี่กิโล ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kritsada Chaeng-aroon, 11 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เรียนถามพี่ๆ ครับ Nv. Single. น้ำหนักรถ อยู่ที่กี่กิโล ครับ

1. 800 โดยประมาณ

2. Q-cab มีหลังคา

3. อยากรู้น้ำหนัก Single ไม่มีหลังคา ครับพี่ Yuttana Meebubpha

4. ไม่น่าถึงตันนะพี่

5. ตัวซิงเกิ้ลเคยชั่งได้ 900 กว่าโลนะครับ ไม่มีหลังคา

6. ขอบคุณที่ให้ข้อมูลครับ พี่ Yuttana Meebubpha เป๊ปซี่ ดีที่สุด>>>ขอเวลา 1 ปี และจะได้ชม Single. เวอร์ชั่น By. Krit

7. รอชมพรีเซีย s15 spec r aero อิอิ แสดงว่าได้รถมาแล้วดิพี่

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เอาเลยไหม 20000 รถอยู่จัน สีม่วง ล้อเอ็นไก่

9. พี่เอ จัดดิ เสานี้ไปเอาเลยไหม Apichat Uttrapun.

10. ห๊ะ!!! ให้200000เลยหรอคับ งั้นเดี๋ยวขับไปส่งถึงที่เลย......

11. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    รุสึกศุกร์เสาร์นี้เจ้าของ จะไปตีมอด้วย ไปขโมยได้เลย

12. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  13. คันนี้สวยกว่าๆ รถพี่ Thit Nv

14. รถพี่ทิต. ไม่โดน ชอบคันที่อยู่ จัน มากก่า ได้ข่าวมาว่า ชอบมีเกียร์ 2 ลูก เวลาวิ่งมากรุงเตบ

15. มัผุแล้ววววอย่าเอาไปเล้ยยยย

16. ชอบ ผุๆ เป๊ปซี่ ดีที่สุด

17. ผุเยอะด้วยนะพี่ ของไม่ดีอย่าเอาไปเลยยยยย

18. เดะเอามาทำให้ดี เองเป๊ปซี่ ดีที่สุด

19. ไปกันหย่ายแล้วววววววว 5555

20. Thit Nv

Thit Nv Guest

0
    0
    0
    สบาย รอดตัว แป๊ป ขายเถอะ ตากิตเค้าอยากได้ อิ อิ

21. เป๊ปเห็นว่าจะเอาแวนไม่ใช่หรา?

22. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    เอาคารูหลับ อีม่วงสองม่วง จับผมผสมกันดีกว่า

23. ขายไม่ได้หรอกผมเอาไว้บรรทุกเกียร์ 55555

24. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้